Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usanii wa Kikwete na Pinda Gongo la Mboto. Kwanini Ikulu Haikujengwa G. la Mboto?

Discussion in 'Jamii Photos' started by niweze, Feb 21, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kikwete Aingia Gongo la Mboto kwa Ufahali na Mali ya Watanzania

    [​IMG]
    Kikwete Kama kawaida anaropoka kwa Watanzania. Ripoti ya Mauaji Mbagala Iko Wapi?

    [​IMG]
    Kikwete Anataka Picha Nzuri ya Gazeti ili Wananchi Wafiriki Anawajali. Kama Unawajali, Ripoti za Mbagala, Richmond, EPA, Dowans Zipo Wapi?

    Tuanangalie Wananchi Sasa Wanapoumia kwa Utawala wa CCM. Hizi Picha hazikuwa "Stage" Hivi Ndivyo Wanaishi Kila Siku
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    CCM Mnamajibu? Mwisho Wakaribia
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante kwa picha alipaswa kwenda na kibajaji?
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mkazi wa g/mboto alikuwa anaulizwa maswali kwenye redio jana kasema inakaribia wiki toka nyumba yake iteketee na hajapata hata hema analala nje na familia na kadai mpaka j4 kama hajapata msaada wowote ataipeleka familia ikulu wakaishi huko kwakuwa ni mali ya watanzania wote,yeye hawezi kulala nje na familia huku mkulu akilala kwenye A/C huku nyumba yake imebomolewa kwa uzembe wa serikali.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli akikaa hapo akisubiri wamletee hatawaona hata chembe, inabidi awafuate huko waliko! Mkulu mwenyewe anakula nchi nje... taabu ya nini, he must enjoy as much as possible, maana hii ndo term yake ya mwisho!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tukipata wabishi mia kama huyu inabidi watawala wabadilike au waonje joto la jiwe i love his thinking.
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwamba hakuna mtu ambaye anaweza ku-organize demostrations kupinga yanayoendelea nchini mwetu jamani??? Upinzani wana nafasi kubwa sana katika kuleta mabadiliko ndani ya nchi! Au ndo wanaogopa watauwawa na police kama ilivyotokea Arusha.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuogopa kufa ni kukubali kuishi kama panya si umeona hata mauaji yana kikomo Misri baada ya kufa mia 600 wanajeshi wakagoma na Libya jana wanajeshi wamekataa kuua raia na wameungana nao.
     
  8. H

    Hardman JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Wewe unajiuliza kwa nini ikulu haijajengwa ikulu wewe kwa baba yako hajajenga gongola mboto
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akuna nilipoboreka kama pale waathirika walipokimbilia uwanja wa uhuru badala ya kwenda viwanja vya ikulu ingeleta maana na msaada ungepatikana haraka zaidi maana ba ridhiwani akitaka kutoka angeshindwa watu wamelala nje uku wanaimba tumechoshwa na mabomu yako
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na sasa hivi kakimbilia Mauritania kupigwa upepo mwanana wa Bahari ya Atlantic wakati watu Gongo la Mboto wanalala nje!
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna gharama kwenye kutafuta uhuru...inaonekana watanzania hatuna huo uzoefu! Nyerere alipata uhuru kwa kuongea, naona ametuambukiza na sisi, tuna maneno mengi, kutenda hakuna!!!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu na wewe si ulikuwa mmoja wa waathirika mbona haukuonesha mfano?
     
  13. Junioroby

    Junioroby Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii mpya lakini km Mr K angeenda na bajaji au guta likalipuka kingine ingekuwaje? Bora kajiendea na gari letu
     
  14. v

    valour Senior Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    wangepigwa mabomu!
     
  15. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa.

     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yule jamaa niliewaeleza j3 kapelekewa hema,magodoro na chakula,kumbe ubishi saa zingine unasaidia.
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa Uporoto1...... haki haipatikani kwa kusubiri, something must be done. Hata ufalme wa mbinguni unatekwa na wenye nguvu....:decision::decision:
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waliogopa atahamia ikulu kweli wakamuwahi hahaha!
     
Loading...