Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri Kafiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Dec 7, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Habari zenu.
    Niko kwenye basi nikisafiri toka Moshi kuelekea Chalinze.
    Tukiwa eneo la Mombo,kwenye kibao cha Hifadhi ya Taifa ya Mkomazi, tumesimamishwa na polis na jamaa wengine waliovaa kiraia. Wameingia kwny basi na kuanza kunusa mabegi ya abiria kwa kutumia pua zao, eti wanakagua madawa ya kulevya. Kitendo cha kutumia pua ndicho kilichovutia abiria kubaki na mshangao.
    Wajuzi wa mambo, hii maneno kweli ni sawa, na je ndiyo weledi wa taaluma hii?
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahaha.... huwezi jua walipekekwa INDIA hao wakawekewa pua za MBWA hivyo wanauwezo wa kugundua dawa zilipo kama wafanyavyo mbwa. Haya ndio mafanikio ya MIAKA 50 YA UHURU WETU!!!! :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Au wanatumia kwa hiyo wanaijua harufu yake !
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    shemegi waenda wapi tena mbona hujaaga kijiwe

     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watakuwa wanatafuta msuba tu kiongozi, hiyo ndio dawa ya kulevya ambayo unaweza kutumia pua kugundua ila zile zingine sidhani
     
  6. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walifanikiwa kupata hizo dawa wanazonusa
    kwa pua?
    Safari Njema bro.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280

    shemeji aenda Chalinze.......
    shemeji huyu ana visa sana ujue......

     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tupo juu sana....
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    TUMETHUBUTU, TUMEWEZA, TUNASONGA MBELE!
    Hii ndiyo bongo bana.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi shemegi sikukuaga,au umesahau? Siku ile ya nanihiino niliweka mambo hadharani, au zle kesto lait zilikuwa za moto zikakuzingua! Nenda pm utakuta hansard ya maongezi yote.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    bora alikuwaga wewe............nasikia kuna bar moja inaitwa mtekenyo bar akiingia pale shemegi akirudi visa kibao
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    ilikuwa mchanganyiko na bapa..........sio kwamba kalenda yako ipo mbele
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ha ha haaa!
    Wanasaka kitu cha Meru siyo? ..
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu walichopata besti. kuna begi lilikuwa limezungushiwa lining ya nylon wamechana kidogo pembeni ili wapate harufu ya ndani, lakn wapi bana. wakaishia kututakia safari njema.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    kwa nini hawakuomba kufunguliwa mpaka wachane
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa wanatafuta ela ya sikukuu hawana lolote
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We nae jana uliniboa ukiwa mule kwenye WAR-BUS lenu.
    Ulikuwa unamchekea na kugonga mno na dereva wako, kiasi alitaka anigonge pale msikitini.
    Acheni hizo bana! najua mmethubutu, mmeweza, lkn isiwe tabu kwa watumizi wengine wa bara2!
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliaga mpaka nikamwambia amwachie majukumu katibu jamani! Au siku ile tusker zilikuwa zimexhukua nafasi yake?

    Back to topic: hao watakuwa wana itelijensia ya kova wanatafuta pia mizigo ya alishababuu kaaaaaaaazi kwelkweli.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nadhani walikuwa wanaonyesha kiasi cha nguvu za dola walizo nazo.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    labda hiyo topic ilinipita kushoto..........unajua sio mchaichai
     
Loading...