Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urembo wa nywele za wanawake na haiba yake katika mahusiano

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by The Boss, May 3, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    Siku hizi wanawake wetu wanashindana kubandika manywele ya bandia ili wawe na nywele ndefu zilizodondokea mgongoni...

    But wapo watu, mimi nikiwemo huwa napenda kuona mwanamke akitoka na nywele zake fupi na kazisuka mitindo ya enzi na enzi kama hivi.....very beautifull

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wewe Boss wewe mbona hata hizo ni bandia:yuck:
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda sana mwanamke mwenye nywele zake za asili...manywele ya bandia nayachukia sana aisee. Super big ups to all my au naturale sisters...I love y'all....
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halafu haya manywele ya bandia kama mtumiaji siyo msafi, huwa yananuka kweli kweli.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nikimmega dem huwa napenda kushikilia nywele zake, dem akiwa na bandia utaona ananikataza nisishike, kuna dem mmoja alijisahau...nywele zilitoka zikabaki mikononi kwangu....nilimuona mbaya ajabu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizo nywele zimewekwa karikiti ndio zikasukwa pole sana Boss..
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :rofl:Dada Mmoja hayo manywele ya bandia yaliwahi kuchomoka akiwa class DIT. Ilikuwa balaa. Nywele za kuzaliwa nazo ndio Haswa..
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Boss huyo ni nani? anyway ni mrembo.
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kitu halisi, na Asili kinapendeza kuliko Artificial, haya manywele bandia kiukweli Hayafai, lakini wengine tukawaeleza haya wanachukia bila sababu.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    thank you soooo much...we luv you too
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Bora useme na wewe, maana hiyo ndiyo kero kubwa zaidi itokanayo na manywele ya bandia.
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hizi ni fake? yani mi napenda zile natural curl zetu si hizi zimenyooka kama manyoya!
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwanza wanatumia gharama nyingi sana kwenye hizo nywele za kichina. Then hawapendezi
     
  14. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Ni ukweli usiopingika...
    Vitu "natural" vinapendeza sana!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama namuona Mama wa U-turn (Malaika sijui nini....) Ngoja aibuke hapa...
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Teh! tehh!! Game iliendelea au ulimpa wig lake ukafunga kikao? Maana lazima atakuwa na mtazamo tofauti kabisa!!!! Kaaazi kweli kweli...
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mi nimependa na ngozi yake..She looks hot!
     
  18. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemeana na umbo la kichwa, kujifunga kilemba pia inapendeza
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sure ngozi yake ni nzuri sana no mkorogo no anything hapo nampa five pia
     
  20. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shout out to all African ladies with their natural hair.....i luv 'em....please say thanks to yo' momma for what they gave u....
     
Loading...