Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urembo Corner

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Preta, Aug 5, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Haya wadada.....leo tuanze kupeana maujuzi katika urembo.......
    Tuanze na kufundishana namna ya kugundua vitu original.....ili mwisho wa siku mtu usije kuonekana kituko bure kwa kutumia products fake......
    Ni jinsi gani nitagundua.....
    Powder fake....
    Lipstick fake....
    Perfume fake....
    Weaving fake......
    etc
    Tuanzie hapo.......

    NB: Naomba uzi huu tuutumie katika kutatua matatizo yetu yote ya urembo.......

    Nawapenda sana.......(wadada tu)......
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    naomba nianze na Mac foundation/powder......kuna za sh 5000 na sh 70000.....muonekano ni huo huo......ni jinsi gani nitagundua original ni ipi na fake ni ipi.......?
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Preta

    Hofu yako ni kuonekana kituko kwa kuonekana unatumia product fake tu?!

    Kama hofu ndo hiyo, watu watajuaje kama umejipulizia manukato fake?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    zaidi ya kuonekana kituko.....pia kuna madhara katika ngozi ya mtumiaji......tupe maujuzi yako ticha Gaijin......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Ni 'fake weave' na siyo 'weaving fake' ingawa sielewi ni jinsi gani weave linaweza kuwa fake kwa sababu weave kimsingi ni nywele feki.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Anhaa....nitarudi baada ya masaa kadhaa kuja kuchangia mawazo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bora preta ulivyoanzisha huu uzi!! maana wengine hadi wanazomewa mabarabarani jnsi vtu fake vnavyowaharibu!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mweee....asante kwa kunisahihisha.......
    kuna maweave ya human hair.....sasa hapo ndio huwa kunakudangwanywa.......
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    urudi tafadhali........
     
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Preta mi nitakuwa msomaji hapa maana hata sijui kutofautisha.
     
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yapo original, nywele Za wafu kabisa.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Wafu wa wapi? India? China? Amerika Kusini? au Ulaya?
     
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila kona. Halafu nilikuwa najua we ni mkaka.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    zilizopo kwenye chati ni za India na Amerika ya Kusini.......
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Alaaa...na sasa unajua mimi ni nani?
     
  16. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mdada, au? Naona umechangia thread ya wadada.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Preta mie nikipata kitrip cha nje huwa nanunua huko, sometime mtu akienda naagiza, kwangu ndo njia pekee ya kupata bidhaa halisi, sasa kama huko wananipa famba sijui........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Vyovyote vile unavyoamua kuniona ni sawa tu kwani hunijui, sikujui, na hutakuja kunijua wala sitakuja kukujua na wala unavyonidhania sitakuja kuwa.

    Na nilichochangia humu hakiashirii jinsia yangu kwa namna yoyote ile (hiyo ni kama una akili za kung'amua walau vitu rahisi tu.)

    Nilichochangia awali kabisa ilikuwa ni kumsahihisha Preta na yeye aliona alipokosea na akashukuru.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio dawa.......huku mwanakwetu poda ya sh 70000 unaikuta kwa sh 5000.......hapo ndipo tunapochanganyikiwa.....
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hii mada iz veri usiful hasa kwa sisi ambao bado tunatongoza,wacha niwe mtazamaji ........
     
Loading...