Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa wa UDSM wawafutiwa mashitaka wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuandamane, May 8, 2008.

  1. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo Uongozi wa UDSM umewautiwa mashitaka wanafunzi 38 walioshitakiwa kwa tuhuma za kufanya fujo chuoni
     
  2. e

    eddy JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2008
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,897
    Trophy Points: 280
    Jamani watanzania tugomee kupeleka watoto wetu UDSM, hatulipi ada watoto wakawe mahabusu! kunasiku watapigwa risasi tukitizama tu!
     
  3. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kinachotakiwa ni kupiga kelele mpaka hawa viongozi wazembe waachie ngazi na tupate viongozi wapya wenye kujua wajibu wao
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mukandala amegundua kuwa udikiteta na ufisadi wake ulikuwa unampeleka kubaya na amerudi kwenye sense zake.
     
  5. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yuko kwenye huo uongozi kwa muda gani sasa?
     
  6. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alipewa ulaji na Kikwete baada ya kufanya kazi nzuri sana kwenye kampeni ya mwaka 2005 kwa data zake za kupika za Redet.
     
  7. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Mukandala amechemsha na viongozi wake aliwaweka ili waongoze Daruso. Wanafunzi wamewapiga chini na sasa inabidi uchaguzi mpya ufanyike. Huyu baba ameanza vibaya na sasa anaaibika.

    Nimeipata habari hii ya the citizens toka kwa mtiifu na mwenzetu Mwanakijiji wa KLHNEWS.


    Kwa habari zaidi, fuatilia mambo mapya na ya haraka toka kwenye mtandao bora kabisa wa habari za Tanzania wa KLH NEWS kwa kubonyeza hapa
     
  8. m

    murra wa marwa Senior Member

    #8
    May 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shuzi rimepata mjambaji hapa!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mimi nauliza kama kuna sababu zimetolewa kw akufutiwa mashitaka .Je Chuo kitawalipa mateso yao na kuwaharibia majina ?
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,606
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Now its clear kuwa Prof. Mukandala alimuandaa mtu wake na AMESHINDWA
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi mukandala na wenzake hawana kazi za kufanya siku hizi, mpaka wakaingilie uchaguzi wa daruso? kule redet wameshamfukuza au amejifukuzisha? ni vema kuwe na utaratibu fulani wa mtu kuwa vice-choncellor, labda huu utaratibu wa kishkaji siku moja utasikia rais amempa mkewe digree ya heshima na hapo hapo akamchagua kuwa vice -choncellor, yetu machoo, ohooo
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi

    Mkuu Mwikimbi,

    Huku ndiko tunakoelekea kabisa hasa ukichukulia watu waliokuwa wakidhaniwa kuwa makini kama Mukandala wakigeuka na kuwa wabovu na wababaishaji kiasi hiki.
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Uongozi wa Tanzania ni family business.
    Naamini ukiwa rafiki na mheshimiwa fulani basi unaweza kupata ulaji usio halali kwako.
     
Loading...