Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo unaoongelewa saluni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Dec 3, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Yaani saluni za wanawake zina vibweka, majungu, umbea, magigambo na uwongo wa kila namna.
    Leo nikiwa saluni kujiweka safi, mara akaingia dada mmoja na mizigo yake, anaonekana ametoka shopping.
    Kaja, hata bila kuulizwa kaanza kusimulia jinsi ndege za vita zilivyopita chinichini akiwa Karikoo. Eti rubani mmoja akamuona msichana wake, akaigandisha ndege hewani na wakaanza kupiga soga, baada ya muda kidogo akaipaisha tena.
    Yaani saluni ndio makao makuu ya uwongo.
    Naomba na nyie muongeze na nyie uwongo mliousikia huko.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti wewe saluni yako iko kwa kopa
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    usiniambie ulikuwa Lisa Magic Hands?
    Saluni(za kike na za kiume) umbea ndo mahala pake. Ukitaka kujua nani kaachika, nani muathïrika, yupi amefumaniwa juzi, nani anatembea na nani, vyote utavipata huko.
    Watu huwa wanashambulia za kike peke yake, lakini hata za kiume nazo ni b'laa, hasa zile zenye vinyozi wakazi!
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    ila ukweli ni kwamba za kike ni balaaa
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uongo ndo maala pake na elimu ndogo ndo inachangia
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nakubali, ila za kiume hazivumi ila zimo!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uwongo upo kila kona mpaka Ikulu, Bungeni, Maofisini...lol
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    siku hizi za kiume ndio zimegeuka vijiwe vya ushoga na wanaume kukuwadiana kwa midume mingine. Yaani saluni zinaharibu sana vijana
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wanasiasa wanayakataa hata majina yao.
    Nape alitangaza ushindi wa Igunga, baadae akakataa.
    Alipokuwa usa na malecela akakiri kuwa ni yeye ndo aliyetangaza ushindi wa ccm
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi watu hua mnaenda saluni kupiga na kutafuta umbea au kujitengeneza?

    Ukifika weka mziki wako uwe unatoa pale unapohitaji kutoa maagizo tu. . . maana hata kusikiliza na kwenda kuhadhithia kwingine ni umbea tosha.
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtu hana shule, hana assignment, hana majukumu, either anaishi kwa dada, shemeji, mjomba, binamu, kulakulala, au golikipa,
    unatarajia atapiga stori gani? wakati anapokuwa anapitisha muda kusubiria kengele ili akale? lazima apige umbea
    Ndo maana mtu akiniambia yupo busy bongo, me namwona mwongo tuu!
    Tumezoea bla bla ambazo hazima manufaa yoyote
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hili jipya kwangu.
    Hebu tupe data zaidi mkuu...
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    raha ya saluni umbea babu we!
    Ndo nini kutengenezana kimya kimya?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ndio kazi yake malalamiko ya nini?
    Endeleeni kusambaza.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    msome vema mdada mleta uzi. Hana tatizo na umbea, ila ana tatizo na urongo wa huko saluni, as u know umbea ukiwa ukweli raha sana.
    Sawasawa?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tangu lini umbea ukawa umejaa ukweli?
    Siku zote umbea lazima uwe umeongezwa chumvi ama sukari, zaidi ya hapa yanakua maongezi na sio umbea.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama ni uongo huyo kapitiliza
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ni ujinga kuifanya ofisi sehemu ya umbea.
     
  19. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Mhhhhh!!! mkuu we c wakiume? hahahahaaa....
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Huo unabidi utafutiwe jina lake si uongo wa kawaida!
     
Loading...