Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapomuoa mwanamke ambaye tayari amezaa, ameolewa,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutakyamilwa, Mar 23, 2011.

  1. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Wandugu hivi unapomuoa mwanamke ambaye amezaa/alishaolewa na mwanamume mwingine, huko mbele ya safari hukumbuki alichokuwa anakifanya KITANDANI NA MUME mwenzio na kuona umepotea!!!!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na mwanaume aliye na watoto na alishaoa na kuacha ????
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unamuwowa wakati wewe ukiwa bikira?!? Doesn't make sense
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona mkiwa na wasichana kama wapenzi hamfikirii alikua anamfanyia nini mwanaume mwenzenu??Au yeye anakua anajilaza tu ndo maana hakutoka na ndoa au mtoto?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na lijianaume lililoacha uko nyuma alikumbuki mkewe?
    we umeona mwanamke wa kukumbuka alikotoka?
    i kes ya kuacha na kukumbuka nyuma aina mwanamke wala mwanamke inategemea NA MMEACHANA KWA KISA KIP
    WENGINE WAKIKUMBUKA NYUMA WNATAMAN KUTAPIKA.....naishia apa naenda kupalilia kwanza nkirud mpango kamili...
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    watu waliowahi kuwacha na kuvamia pori lingine utawajua tu kwa majina yao...lakini mimi sijamtaja mtu hapa ila utawatambua kwa matunda yao...
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahh
    Si lazima awe ameolewa au la
    hata kama mtu alikuwa na bf tu
    hayo mambo yakufikiria partner wako wa sasa alikuwa
    Anafanya nini in the past
    Kweli nikujiumiza kichwa na mawazo yasiyo na
    Mbele wala nyuma..

    Usijipe pressure za bure umeamua kumpenda mtu
    achana na mambo yaliyopita ..
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    paka kauficha mkia lakin sura kaiacha teh teh....sjamsema mtu apa nakumbuka tu nahau na misemo za enzi zileeeeeeeeee!!
     
  9. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Inakuja, wengi wanaona haina tabu mradi umependa, pia nadhani inategemea na mila zinazokuzunguka. kama haziruhusu unakuwa kituko, kama zinaruhusu ruksa.
    baba wa taifa aliwahi kusema, KUCHONGA MENO NI MILA YANGU SIWEZI KUIKANA
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hahaha, naomba nisiseme kitu tafadhali, nanyamaza kimyaa nisijesema vibaya. nahau zako ni nzuri lakini.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya, Muache pia kuwapa wadada wa watu mimba na kuwatelekeza.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Apart from obsession with the supernatural, there is a proven obsession with unjustifiable sexual chastity among poverty stricken societies.
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli mimi huwa najua kabla ya mimi kulikuwa na mtu kama vile ambavyo mimi nilikuwa na mtu wangu. Kinachotakiwa ni wewe umeamua nini na mmekubaliana nini. Nisichokitaka ni kumjua huyo aliyeekuwa anatumia kabla ya mimi. Nikijua tu na hata uchumba unaisha! Ukweli ni kuwa huwa nakuwaga na KINYAA. Ni kwa mimi sijui wengine!
     
  14. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    kinyaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ukikumbuka maji ya uzima ya huyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Sasa kati ya mwanamke ambaye amekuwa na mwanamme mmoja tu maishani mwake, maana mumme wake aliyeachana naye baada ya kuwa na mtoto, na mwanamke ambaye hajaolewa wala kuzaaa lakini kashaenda chini na wanaume 200, yupi ana afadhali ?
     
  16. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    swali la msingi sana hilo
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukikumbuka jamaa mwenyewe mbeba mkaa paleeeeeeeeeeee halafu bahati mbaya kijasho chake unakijua! Na zaidi sifa za mguu ule watatu uasikia wanavyomsifu! daah!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud boy!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    WASIWASI!Kwahiyo unakua hujiamini?
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Suala sio kujiamini au wasiwasi maana ka ni hivyo angekuwa naye kwao! Mi ndo mshindi ati. Mimi nimesema kwa binafsi yangu huwa nakuwaga na kinyaa sijui wengine! Utakuta mko kwenye taasisi fulani na kila mtu anajua kuwa fulani ni wa fulani lakini naye anataka akajipime naye. Mi binafsi siwezi na sitaki kujua alokutumia!
     
Loading...