Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unakuwa na bf, gf 10, 20, wa nn wote hao m1 anatosha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mbambaguy, Dec 9, 2011.

  1. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    et kuwa na madem weng ni umaarufu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari kinatoa JIBU ,thread inauliza SWALI
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    huo ndio uandishi wa karne ya 21.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Awe nae hata mia kama ana uwezo wa kuwatimizia huduma zao. Mchezaji mzuri ni yule anayepata mechi nyingi za kirafiki.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sababu kawaona ninyi wa mafungu ya mnadani.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kujaribu varieties ili kujua tofaut, bt hiv is upon you, take care
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Though hukufuata taratibu za kiuandishi kwa kuextendi heading as body ya swali lakini jibu lipo wazi...wanaume wajanja na ambao wakati haujawatupa mkono ni wale walioshikamana kwa mwanamke mmoja,waaminifu na wasio na upeke peke wa kiume...embu tufanye sum - up,kwamba baada ya kumiliki wanawake wote hao mwisho wake ni nini! Kwanini tusibadilike?..why!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lizzy say THANK YOU for this useful post.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    anaogopa kutendwa,so anakuwa na extra na atakuwa hajapoteza mda wake.isitoshe wengine
    wanakuwa na wapenzi wengi but mioyoni mwao wanafahamu yupi wa kweli
     
  10. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nn cjaelewa
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Si unajua tena watoto wa dot.com..ila mbona liko wazi hili..ndege wafananao ndio huruka pamoja..ukiwa na wapenzi wengi lazima na wewe ukubali kuwa kati yao wapo wenye wapenz wengne wengi zaidi yako..ili we unapokuwa bize na wengne na yeye anajiachia kwa wake...ila ukiwa na mmoja ni rahisi kulindana...akili kichwani mwako!
     
  12. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    il iweje baada ya kujua
     
  13. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe kuwa na m1 poa zaid
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    sasa huoni ukiwa na wengi hata huyo mmoja wa kweli moyon cku akijua ni rahisi kukutenda? Kwa nin usijiamin na kumuweka wazi huyo wa moyon...hujiamini?(sio kama nakuuliza wewe actually najua ulikuwa unatoa point tu..)
     
  15. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haisaidii uktendwa umetendwa 2,
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ndo mpango mzima..
     
  17. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c ndo hapo xaxa
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hahahahah...hii inaitwa dairekti tu ze pointi..safi sana..
     
  19. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Lizzy,salute mama..Excellent,excellent baba..kwa muda mrefu sana nimekua namchungulia mchawi kwa jicho la mahaba...i.e kumwonea aibu mchawi ilihali yuu wazi! Hakuna asiyejua kufikia sasa kua mwanaume ndiye kiini cha mabadiliko,na kwamba mabinti wapo kwenye risk sana kukabiliana na ulaghai wa wanaume...mathalan bint kajivalia kaguo kake,kalikom-expose 'sehemu sehemu za mwili' kutokana na hali ya hewa ya joto na mwanaume ukaichukulia hali hiyo positive,kwanini maombolezo yasingepungua kim si kukoma kabisa!
     
  20. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c kwel unaweza ukapata mech nyng na bdo ukawa mbovu 2 suala ni ujuz
     
Loading...