Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

una maoni gani hapa juu ya marando na vita dhidi ya ufisadi na kecheko cha mteja wake kushinda kesi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lokissa, Aug 9, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    vita dhidi ya ufisadi isitumike kuonea watu, chuki za walioko madarakani zinaumbua wenyewe-Marando ni jembe na ana haki ya kutoa kicheko kwa kuwezesha ukweli kutamalaki!
     
  3. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vita dhidi ya ufisadi? Hivi kuna ufisadi mbaya zaidi ya unaofanywa na serikali ya CCM na viongozi wake?
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tusubiri fidia ya sh. bilioni tatu!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    fidia lazima ilipwe si waimsumbua wenyewe?
    yawezekana alieshtakiwa sio proper party to the suit.
    wameshinda wenyewe hao hao walishtaki kama kiini macho afu watalipana fidia wenyewe na kuzifaidi, tunachezewa gere hapa.
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yuko kazini, mnata watoto wake wale nini kama sio kutetea mijitu mihalifu ili ishinde kesi
     
  7. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu gani kumtetea mtu anashtakiwa kwa ufisadi, af aliwahi kufanya tena Iringa
     
Loading...