Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeshawahi kuona au kusikia hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngwanakilala, Aug 18, 2011.

  1. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hivi imeshawai kutokea msichana mmoja akatembea au kuzaa na mtu na kaka ake. Au x-wife wa mtu akaja kuzaa na mdogo wa aliyekuwa mume wake?

    AU



    Imeshawai kutokea kaka mmoja akatembea au kuzaa na mtu na dada yake?. Au x-husband wa mtu akaja kuzaa na mdogo wa aliyekuwa mke wake? Mimi sijawahi kuona haya.
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kuna mtu amezaa kama ulivosema hapo juu? yaa inatokea sana ila huwa hatuikubali kimaadili kabisa
    kuna msichana alikuja kufanya kazi kwa sister za ndani akagundulika mjamzito kumuuliza ya nani kasema amekuja nayo anahisi
    kabla hajaondoka mdogo wa mama yake alimbaka
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Pole......
    Kama hujawahi sikia au ona ...
     
  4. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Duu yani kabakwa na mjomba ake? Thats crazy!
     
  5. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    asante. kaka wa2 kudate the same girl au wadada wa2 kudate the same guy bado sijaona
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nenda mkoa mmoja unaitwa Singida,fika Wilaya moja inaitwa Manyoni,mtafute mtu mmoja al-maarufu Mzungu-Ameoa mtu na mdogo wake na amewazalisha wote na anaishi nao wote hadi leo hii,huyo bwana ana wake watatu,kati yao wawili ni mtu na mdogo wake!!! Hilo la Mussa lipo la Firaun katika mji huohuo tafuta mtu mmoja mheshimiwa wa siku nyingi D1 yeye alishawazalisha ndugu watatu! Nenda ukashangaye!!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio mageni sana hutokea mtu anazaa na babake mzazi dunia ya leo seuze kaka na dada .
     
  8. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Duuh. Hii Kiboko!
     
  9. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ni kweli lakini. duuh hii dunia imeharibika
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Duhhh jamani wewe
    Mi sio kaka..
     
  11. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Sorry for misunderstanding. i said - wakaka wawili kudate the same girl?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Ooopss
    My bad..
    So sorry ..
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    That‘s not healthy...kwani wanaume/wanawake wameisha mpaka ndugu washee mmoja?!

    Eti Afro ....unaweza kuniruhusu nimchukue desh desh?!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Duhhh
    Usije ukamfanya akimbie bila viatu...
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah...kisa?!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Ntakueleza ukirudi home lolz
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhh wanajuana?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshaambiwa hao wawili wadada/wakaka wanakua ni ndugu!!

    Afro i wanna know now!!Inahusiana na thread...toa mfano hai!!
     
  19. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mtu na kaka ake baba moja mama moja kudate the same girl at different times tho
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Acha mtu na kaka wawili na dada mmoja, katika historia ya Wa-misri au Wagiriki, au Waroma kuoana mtu na dada yake wa damu kabisa ilikuwa kawaida.

    Hamna cha ajabu duniani
     
Loading...