Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umelipenda gari langu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Gari hili nikija nalo bongo Je Serikali si watalichukuwa jamani?

    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiwe na wasiwasi, wewe leta mimi ntaendesha kama unaogopa....
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mzizimkavu gari lako linafaa utue nalo Mugadisho au DRC utapata mapokezi makubwa. Au siku moja pita nalo mitaa ya Kandahar na Yemen na Tripoli utapigiwa saluti. Kwa Bongo majambazi yataliiba kama siyo Uamsho kulikodisha wakakudhulumu kwa kusema unachangia kazi ya Mnyazi Mungu.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All Umenichekesha sana nitakuja nalo ili nimpe Mkuu wa nchi awamalize mafisadi wote kwa hilo gari nataka Mkuu wa nchi awamalize mafisadi kwa kutumia gari hilo unasemaje?
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Daah, hili unapaki tu hapo nje nyumbani, hakuna haja ya kulijengea Car park! Nani atathubutu kulisogelea!
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu MziziMkavu, mkuu atakumaliza wewe maana unachopendekeza ni kwamba ajimalize mwenyewe. Sikushauri. Hata kama uwezo wake wa kupembua mambo ni haba, kwa hili atang'amua. Hilo gari kama halina soko hapo ulipo si ulipeleke Austin Texas kwa Joji Kichaka au mpelekee Bob Mugabe akawakomeshe wapinzani. Ikizidi ikapungua basi gari lako mpelekee maalim Seif Shariff ili ajitoe kwenye kugeuzwa nyumba ndogo na mafisadi. Nadhani tumeelewana.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu father of All wewe ni SISISI EMU KUMBEEEEEEEEEEEEEE nimekugunduwa.................................
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama unamaanisha CCM yaani Committed Comrades for Manunimission right. Kama ni chama cha majambazi na magaidi wrong. You know what I mean.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hii utanyang'anywa kwa sababu za kiintelijensia aisee. Uonevu ndo hulka ya bongoland.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All Nimekuelewa vizuri asante.

    bibie King'asti kwa hiyo bongoland kwa dhuluma wanaongoza????????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ukisema bongoland bila kutaja serikali ya policcm unakosea. Serikali onevu, polisi onevu. Tena ukicheka nao.wanalifanyia.majaribio kwa kulitembelea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa bongo analo sheikh Farid Peke yake
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Kwa hapa bongo analo sheikh Farid Peke yake
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Awamalize his brothers in business!?? no way!, ndo kwanza atawapa polisi liwe linatumika kwenye mikutano ya CHADEMA,
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Njoo nalo Bwana, litasaidia kulinda kanisa letu.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Gusa ufe.
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi ingekuwaje kama shekhe Ponda angekuwa anatumia mkoko kama huu, Polisi wangemsogelea?
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hili gari wakilipata wazee wa magamba wataacha kwenda kwenye kampeni na bastola zao viunoni.
     
Loading...