Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliza / sema chochote kuhusu Nokia(symbian s60 v5)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by erickmalz, Jul 8, 2011.

  1. e

    erickmalz Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    khabar zenu wakuu, karbuni sana,jiskie waz kuuliza chochote tu au kuomba ushaur au kuhusu softwr za simu hzow
     
  2. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    they arent good at all yani ni mbaya hata amna mtu ambaye anajua kuhusu mobile phones akaenda kununua tena any Series 60 fro Nokia na ndiyo maana hata SE and Motorola wakaamia Android by Google kuachana na uzamani wa Symbian ambao hata Nokia wenyewe wamewakimbia caz wako expensive sana na outdated.
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwanza nahc zpo lil slow than other os.
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yaan upo sawa kabisa mkuu,lack of apps,slow,buggy yan bora 3rd edition!
     
  5. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli haziko stable.
    Ukijaribu ku-run applications nyingi kwa pamoja, zinauwezekano mkubwa wa ku-freeze.
    Simu za android ziko stable zaidi, lakini bei zake naona ni kubwa zaidi vilevile
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks for this an aooprtunity
    Natumia nokia n97
    please help me with this problem
    "kila wakati napojaribu ku charge simu yangu inacharge kidogo kisha in stop na kuandika unplug charger to save charge then showing red alert not charging
    nashindwa kijua tatizo ni nini hasa
    please i need your help for this
     
  7. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unistall any battery saver application installed if any, then soft reset.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona hujibu hoja?
     
  9. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    3rd edition is still the best!!! hizo nyingine zimezidi kila mara updates tuuuu!! nokia game over sooon!!!
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Natumia Nokia N95 (sio 8GB) Kuna program inasomeka Barcode (Kama sijakosea) kazi ya hii prgm na matumizi yake ni nini hasa? Pia kuna prgm inaitwa Lifeblog na nyingine inasomeka Switch nazo naomba kujua matumizi yake. Natanguliza shukurani kwako.
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo barcode inatumika kama vile vifaa vya supermarket baada ya kkununua bidhaa kuna kifaa flani kinapitishwa kwenye kilebo flani kwenye bidhaa husika
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    .......endelea jombi inamaana hiyo barcode ya kwenye simu inasensi ktka vitu gani?au mpaka......?
     
  13. e

    erickmalz Senior Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Khasante kwa mchango wako mkuu,we ungeshaur raia watumie os gani na kwa nini?
     
  14. e

    erickmalz Senior Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwel,wamebania ram kimtindo
     
  15. e

    erickmalz Senior Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye application labda hujawai kutafuta tu,bt v5 ina applctn nyng sana
     
  16. e

    erickmalz Senior Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzur wa symbian os ni bei tu,na huwa ina freeze kwa sababu hazina ram kubwa sana,most of v3 and v5 ni 128MB of RAM tena ikiwaka inakuachia around 70Mb of free memry kwa v5
     
  17. e

    erickmalz Senior Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi tatizo huwa ni either charger au bettry,i advic u 2 change bettry tatzo likibak change na charger then utoe report. Pole sana
     
  18. e

    erickmalz Senior Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Samahan,tanesco wamesababisha yote haya
     
  19. e

    erickmalz Senior Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo point,but kila moja ina ubaya na uzuri wake
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Tatizo la smart phones ni betri hazikai nina Huawei Android(Ideos)inabidi kila siku niicharge kuna mwenzagu ameniambia natakiwa niwe na betri mbili ,imebidi ninunue kitochi a.k.a mulika mwizi charge inakaa siku saba,ila kwa Apps ni kiboko
     
Loading...