Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulimi wa Nyoka Katika Noti ya 500

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aleyn, Mar 30, 2012.

  1. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nimejiuliza Maswali Mengi lakini Sijapata Jibu,hivi Kwa Nini Nyoka Wa 500 ya Zamani ametoa ULIMI NJE,huku wa 500 ya Sasa hajatoa ULIMI NJE?
    Anayefahamu anijuze.
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wa zamani alikuwa wa kichovu,hali akashiba.. So hasira hazimwishi muda wote..

    Wa sasa yuko vizuri.. Hana njaa kabisa,anakula na kusaza.. Ulimi atoe wa nini??!
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha,ina maana Miaka 5 ya kwanza tayari kashashiba,bado hii iliyobakia
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu....


     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni tofauti ya utawala wa Tanganyika wa zamani na wa sasa. Zamani ufisadi ulikuwa ama mdogo sana ama haupo kabisa kwa hiyo kula kula hovyo au kumwaga chakula ilikuwa nadra sana so hata nyoka kupata vyakula ilikuwa lazima wafanye kazi kwa hasira lakini kwa Kuna hata badhi ya nyoka wameota vitambi!!!
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni tofauti ya utawala wa Tanganyika wa zamani na wa sasa. Zamani ufisadi ulikuwa ama mdogo sana ama haupo kabisa kwa hiyo kula kula hovyo au kumwaga chakula ilikuwa nadra sana so hata nyoka kupata vyakula ilikuwa lazima wafanye kazi kwa hasira lakini kwa sasa Ufisadi mwingi sana kiasi kwamba Kuna hata baadhi ya nyoka wameota vitambi!!!
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha mwaswali mengine bana.. mimi nilifikiri huo ulimi wa nyoka unauliza swali la kuuhusisha na free-masons labda...

    haya sasa, na kwenye mwekundu wa zamani na mpya,

    mwekundu wa zamani tembo kaweka mkonge wake juu, mwekundu wa sasa tembo kaweka mkonge wake chini, hapo sasa utajiuliza swali gani?
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano wa kuwa na mkona wa Masonic hapa
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280

    tembo wa zamani alikuwa hali, tembo wa sasa yupo busy kutafuna........
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndo maanake..
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mageuzi kawaona hadi wenye vitambi,mchezo..!
     
  12. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Aliyemshibisha nani jamani???
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi lakini haya manyoka kwenye noti yanafanya nini?
    Mimi nilijua nyoka wa aina hiyo ni alama ya tiba kwa hiyo alitakiwa awe kwenye hospitali, sasa kwenye hela anatafuta nini? Au ndo umasonic?
     
  14. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mambo ya fremason stori ilisimuliwa kitambo .eti hela ziwe na mvuto.nguvu.au isishuke thamani
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nchi inaongozwa na Wachawi,wanaboa sana.
     
  16. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wasiojua basi wakaamini
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he mambo ya freemanson kama kawa......kwann kila kitu tunasingizia free manson?
     
Loading...