Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukithubutu unaweza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ladyfurahia, Mar 31, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Habari

    Si jambo rahisi kuanzisha kitu na kiweze kufanikiwa kwa urahisi urahisi tu bali unatumia nguvu za ziada kuanzisha na wakati mwingine usiweze kuona mafanikio ya papo kwa papo waweza kusubiri miaka na miaka na mwishowe unaanza kukata tamaa.
    Mpendwa wangu kufanya kitu kunahitaji ujasili wa hali ya juu na kunahiitaji kujitoa kwa hali ya juu sana mpaka uweze kufanikisha lile kusudio ulilotaka kulifanya kama wewe umeamua kufanya biashara au kusoma tumia nguvu za ziada ili uweze kufanikisha azma yako uliyokusudia kwa wakati wako kwa ni mlia kivulini alitafutia juani hivyo una budi kukaza buti na kufany kile ulichoshindwa kikawezekana ndo mana nasema kuwa 'UKITHUBUTU UNAWEZA FANYA MAAMUZI SASA YALIYOSAHIHI DO IT'

    THANKS
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ahsante, mi pia kuna kitu nataka kufanya ila naogopa. Umeniinspire.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    my pal ... ile biashara ya transportation ya samaki wa mwanza especially sato imeshindikana ... therere is no enough stock to haulage to dar per week ... so itakuwa hasara kwangu kununua refreigirated truck ... hivyo basi kile kitoweo ambacho ungeshushiwa pale dom imeshindikana ...i have another plan i will let you all know ... pole sana pal ....
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ooh jamani, pole sana pal. Ila bora umelijua hilo mapema. Tunasubiri another plan, i guess itakuwa plan kabambe zaidi.
     
Loading...