Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiacha Marais Hawa, ni Rais Gani wa Afrika Mwenye Jeuri ya Kumnyoshea Kidole Gbagbo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Dec 25, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Hivi ukiondoa marais wa Ghana, Afrika Kusini na Botswana, ni rais gani wa Afrika mwenye jeuri ya kumnyoshea kidole cha shutma Gbagbo wa Ivory Coast?? Kwa mtazamo wangu simwoni. Labda kama wapo mnaowafahamu. Lakini Bw. Gbagbo anafanana sana na marais wengine kwa hulka ileile ya kung'ang'ania madaraka. Tofauti yao ni approach tu inayotumika kung'ang'ania madarakani. Wengine wanachakachua
    waziwazi kura za wananchi bila hata aibu na wanawatumia vibaraka wao kujitangazia ushindi. Asilimia 99.9 ya viongozi wa Afrika ni akina Gbagbo.
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikweli
     
  3. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 936
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Rais wa nigeria ameshamnyoshea mkono
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    JK na Mkapa
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr. Wilbroad Slaa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mugabe, Kibaki na Dr JK
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wetu wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. wa ukweli W. Slaa, Mi naona Kikwete ni sawa na Gbagbo ila utofauti ni kuwa Gbagbo amechakachua kinguvu bila ya kuhusisha Tume ya uchaguzi na Kikwete amechakachua kushirikiana na tume ya uchaguzi pamoja na watumwa wa usalama wa mafisadi wanaosaidia kuliteketeza Taifa la Tanzania na Mafisadi kama Kikwete na genge lake la Majambazi sugu
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dr. Wilbroad Peter Slaa
     
  11. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gbagbo ni mkatoliki na alasane ni muislam.
    gbagbo anatetea mfumo kandamizi wa kanisa. Ndio maana hata kama jumuiya ya kimataifa watapiga kelele vipi hawezi kuachia muislam achukue nchi yasije kufumuka madudu kama ya mou tanzania.
    hakuna tofauti na kibaki. Wako tayari kuuwa idadi yoyote ya raia lakini lazima mfumo katoliki utawale.

    ole wetu tukichagua maraisi wanaofadhiliwa na kanisa kama akina dr. Wa mfuko wa cement 5000/=
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa uchambuz makini unaotokana na mawazo finyu; ya kifisadi.
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete ataanzia wapi wakati yeye mwenyewe ni mwizi. Kikwete, Mugabe, Mseven, Kibaki, Gadafi, Bashiri, Rais wa Zambia nawengine Wengi Wakiongea watakua Wanafki
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee leo watoto mtalala saangapi?. Hauendi disco Toto?.
     
  15. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jumuiya zinazomshinikiza gbagbo kuachia ngazi kwa kiwango kikubwa zinaongozwa na wakristo, hivyo hapa hakuna suala la dini.
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais wa wanachama wa Chadema (execpt Zitto et.al)
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kila thread ikianzishwa lazima watu waje na pumba za udini hata kama lengo la thread si udini
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Africa hakuna aliyeingia kwa halali hivyo nivigumu kumnyoshea kidole gbgo!Nakumbuka Bob Mgabe aliwambia viongozi wote wa jumuia ya africa ninani aliyemsafi amnyoshee mkono wote wakanywe!!Hivyo ndiyo siasa ambayo sasa africa tunaenda nayo!
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watu wengine sijui bongo zao ziko makalioni!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wame tumwa na baba yao mkwere kuendeleza alicho kisema!
     
Loading...