Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm inakuwaje tena na kipengele cha dini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GENERARY, Sep 23, 2012.

  1. G

    GENERARY Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    REGISTRATION FORM “A” KIPENGELE NO. 7. Inakuwaje kwa chuo cha Serikali kutaka kujua dini na dhehebu la mtu? ili hali machungu ya sensa yenyewe bado hayajaisha! what is the reason behind? Nisadieni mnaoelewa juu ya hilo
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    machungu ya sensa?? Na wewe ulikua mmoja wa wale wanaoweka mabango nje ya nyumba kuwa hawataki kuhesabiwa na wanawatishia usalama makarani?? Huna akili wewe. Vitu vinafanywa kwa maslahi yako mwenyewe afu una resist. Badala ya kuwaza maendeleo dogo unawaza udini na upuuzi 2.
     
  3. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mm sioni mantiki ya swali lako. Kwani form ngapi za serikali zina sehemu ya kujaza dini?? Nyingi 2 mbona?? Labla wenyeji haswaa wa udsm wa2ambie kama iko kipengele ndo kmeekwa mwaka huu!!
     
  4. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kama ungempuuza ungekatika miguu?hoja hujibiwa kwa hoja sio povu!!ungeona haina maana ungempotezea usiwe dictator.
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    watu wanaotaka kuleta udini na ukabila baina yetu sio wa kupuuza ni wakukemea vikali, madhara wanayoweza kutuletea ni makubwa kuliko unavoweza fikiri, hata baba wa taifa alisema hayo.
     
  6. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipengele cha dini ni muhimu. Unafikiri ukipata matatizo ukaaga dunia,ndugu zako hawapatikani unafikiri utazikwa kwa madhehebu gani? Utazikwa na city. Kule muhimbili watu wanazikwa na citu kwa sbb anaokotwa hana ID,dini haijulikani what do u expect?
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Nimejiunga UDSM mwaka 07 na kilikuwepo then ni suala la siku zote alafu achana na Issue za UDINI hautakufikisha kokote
     
  8. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi..!
     
  9. d

    dev senior Senior Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    hapo umenena sawasawa,nimeshuhudia utata mwingi ukitokea kwenye maziko,fujo,mvurugano,mvutano na mapigano,hasa mtu anapokuwa haeleweki ni wadini ipi?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dini ya mwanafunzi inawahusu nini, wapuzi tu. it is not kwamba wataongeza msikit au kanisa. pathetic.
     
  11. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    u are the one who is pathetic..me naic hata hujasoma post za kamanda hapo juu ambaye kaelezea kuhusu mfano incase mtu akafa..na huo ni mfano kat ya mingi...yaan chuo kimeanzishwa toka miaka hiyoo watu wamekaa wakaumiza vichwa wakaweka hicho kipengele alafu wewe ndo unajifanya soo clever n say its pathetic.!!?grow up men
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo chuo ndio kanagharamiaga mazishi, we ndo pimbi namba moja unadhani ni wewe tu uliyesoma hapo? kenge wee
     
  13. k

    kidotulotokordwak II Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona haueleweki?nani analeta udin kat ya mleta mada na chuo walioweka hicho kipengele?hapa tujadili kama hicho kipengele kina mantik kuwepo,je kina umuhimu? Kama upo up?mimi binafsi hicho kipengele sitak kiwepo coz sijaona mantik yake
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    You make a valid point na kuna mdau kaelezea hapo juu in a good way. Sasa machungu gani ya sensa jamaa anayoongelea kama sio kuleta uchochezi usio na msingi wowote?
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nilkuwa naelekea kuandika hapo bold na hilo ndilo lengo lake nothing else. Imagine ajali za vyombo vya usafiri kama mv bukoba, spice islander, mabasi etc mwili umeptika lkn hakuna aliyemtambua mrehemu sasa mtu huyu akazikwe kwa taratibu za dini gani? makaburi gani? ya waislamu au wakristo? na mwisho ndio hapo wavuta bange wa city wanachukua jukumu.. ha ha ha wale jamaa wanachimba kaburi linaishia magotini halafu mwili unatupiwa kama kiroba usiku mbwa wanageuza kitoweo
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ni kweli kabisa usemayo kwa sbb nimeshuhudia. Inafika mahali watu wanataka kujitolea kuzika dini halijulikani. Miaka ya 1979-80 nilishuhudia mbwa wakichimba maiti makaburi ya pale kaloleni jirani na shule ya Meru na kaloleni. Na yaliyokuwa yanachimbuliwa na mbwa ni hayo ya city.
    Ni bora hyo dini yako ijulikane hutakosa wasamaria wa kukusitiri.
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaha sawa kabisa mkuu halafu juu ya kaburi wataweka kibao cha manispaa ya temeke
     
  18. k

    kidotulotokordwak II Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujanishawish
    hiv kama mtu amekufa na midhambi yake akizikwa kwa iman ya din yake ndo anasamehewa dhamb?
    2.ivi kwenye mel na hayo mabac watu wanatembea na kad za kuonyesha wao ni din gan?
     
  19. Muttaline

    Muttaline Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    akili ndogo
     
  20. Muttaline

    Muttaline Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    bado hujamsaidia mtoa mada
     
Loading...