Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhamini wa Wahasibu toka kwa Mkaguzi Mkuu wa Serikali 2012/13 vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kichwa Ngumu, Oct 21, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mmoja kati ya walioomba kudhaminiwa na mhasibu mkuu wa serikali kusoma PGD lakini mpaka sasa sijaona tangazo la waliochaguliwa
    yoyote mwenye taarifa anisaidie
     
Loading...