Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDA yanunua mabasi mapya 30

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Feb 27, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    UDA imenunua mabasi mapya 30 yenye uwezo wa kubeba abiria 40 kila basi. Hii ni mara ya kwanza UDA, ambayo sasa ni kampuni binafsi, kununua mabasi mengi kwa wakati mmoja tokea ilipoanzishwa miaka 38 iliyopita.

    Akiongea na waandishi wa habari jijini Dar Es Sakaam, Mkurugenzi wa kampuni ya Simon Group, Bw. Robert Kisena, amesema kampuni yake inaifufua UDA ambao imekuwa katika hali mbaya. Amesena Simon Group inatarajia kuongeza ajira kupitia UDA. Mpango ni kuwa na mabasi 1,000

    Bw Kisena amesema wale wote waliokuwa wakipinga kampuni yake kutokuwa na uwezo wa kuiendesha UDA sasa watakuwa na maoni tofauti. Bw. Kisena amesema kwa miezi sita tuu iliyopita, tayari kampuni yake imesha-invest sh. 3bn/- UDA kwa ajili ya mishahara, spare parts, na kununua mabasi mapya na kuongeza kuwa pesa zimetoka kwenye sources za nje kutoka na mgogoro iliosababisha accounts za UDA zifungwe.

    Mabasi yenyewe mapya ndiyo hayo kwenye picha hapo chini.

    [​IMG]
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Simon Kisena, kwani Mzee Iddi Simba ameshakurudishia zile faranga zako?

    kwanini usisubiri 2015 ipite ili upime upepo, vinginevyo itakula kwako
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hawa wana akili kweli kwenda kununua TATA za wahindi?
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Wanaongeza uchafu mjini,magari ya karne ya 19 hayo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    mkuu kila kitu bongo ni dili kama hujui
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mmmh! Tokea ilipoanzishwa miaka 38? Mbona miaka hiyo walikuwa na mabasi mengi tu? Ikarus kumba kumba na leyland za kutosha. Una maana wakati huo walikuwa wananunua moja moja?
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu ni bora wangenunua DCM zingepiga mzigo kwa miaka mingi lakini TATA daaaaa aisee hizi ni gari mbovu kupita maelezo. Shirika litakufa tena maintenance cost itakuwa juu sana kwa mwaka na baada ya miaka 2 zitakuwa zimekufa kabisa
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du aisee hapa kweli imechezwa mechi nzuri...sasa who is behind it Idd Simba au??
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Unatuchanganya!! Uda tena iwe ya mtu binafisi????? Weka kauli sawa!
     
  10. d

    dav22 JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TATA uchafu tu ni sawa sawa na kununua bidhaa za mchina...
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huyo Kusenha ni tarishi tu wenye ofisi wapo kimya,hiyo UDA sio yake na ndio maana hata historia yake haijui,sidhani hata kama anajua UDA ilikuwa na IKARUS kutoka Hungary si chini ya 50 miaka hiyo, wachilia mbali Leyland Albion
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
  14. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wa simon group wanacho jaribu kufanya ni kucheza na mind zetu coz walishajua kampuni yao haikubariki so wamefnya haraka kununua hayo matumbe jst kutuaminisha kua wanaweza..wanajaribu kutublack mind tu amna kitu hata wangeleta 500 amna kitu hapo.
     
  15. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile kashfa ya ubinafisishaji wa hili shirika iliishia wapi?
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara kumi wangenunua Yutong! Ingawa na zenyewe hazidumu lakini zinabeba abiria zaidi ya 60, fuel consumption ni ndogo, spare parts ni cheap!.
     
  17. z

    zee la weza Senior Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uda ni mali ya ridhiwani kikwete
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mafisadi huwa wanaaanza hivi baada ya mda tu wanahamisha mali zote
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kwanini wasitununulie mabasi mazuri kama yale ya ulaya, vibasi utafikiri vinaenda kijijini bwnaa..mambo gani hayo? hayo ndo mabasi gani? hawa wahindi mbona hawana maana?
     
  20. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TRL yatia timu barabarani, mwaka huu lazima mkome!
     
Loading...