Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchakachuaji wa noti mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by makandokando, Feb 3, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Usije ukajisahau halafu ukaicha noti mpya ya elfu kumi ndani ya nguo, halafu ukafua na nguo zenye rangi nyeupe. Rangi inachuja wakuu.

    We kama huamini, chukua noti ya elfu kumi sasa hivi, halafu isugue kidogo kwenye karatasi jeupe, utaona rangi inabaki.


    Wanachakua hadi fedha zetu halali jamani!!!.......hapa kunahitajika kuwatunisia na kuwamisri watu hapa.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Gavana katoa tamko gani?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oh,bora wangeziacha hzohzo
     
Loading...