Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi Mkuu wa CCM 2012: Tumsapoti Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Oct 17, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa gazeti la Dira, toleo la leo kama kweli tunaitakia mema nchi yetu basi tumuunge mkono Lowassa, achukue uenyekiti wa chama taifa na JK abaki na urais wake.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    ha ha ha, hizo ajenda za mkutano wenu zitapitishwa na nani? nani atampa form? kamati ipi itampitisha ili agombee hiyo nafasi? forget it my friend na hiyo Dira yako.
     
  3. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa kwa mtazamo wako lakini utashi unasema mbona huyo lowasa ana ksshifa nyingi anasafishika? au ninyi ndo mlimtuma? huwagawia hato mapesa? maana sioni sababu ya maana sana kwa yeye kupigiwa upatu kwa kila kitu mradi tu aukwae urais 2015. Kuna nini hapo? Mbona hamsemi Salim Ahmed salim, au Mkapa au Sumaye au Warioba, au hata mzee Malecela/ Kwanini kila kitu Lowasa tu. Mh! There must something wrong somewhere.
     
  4. H

    Hurricane Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo kwenye red and underline, sijakuelewa???
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    No one will dare to stop the gentleman.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akishindwa CCM atakuja Chadema ok..na hakuna wa kumzuia huko..
     
  7. t

    tyadcodar Senior Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    For sure we need a person mwenda wazimu kama Lowassa lakini siyo Lowassa jamaa yake amemchafua sana
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Toa TAKATAKA zako hapa,waambie MAGAMBA wenzio
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hizi njuluku za Richmond balaa.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hilo gazeti halina dira ila lina diri................acheni kutengeneza madiri kwa njia ya majina kmn dira.................siamini km watz bado wataendelea kudabganywa kitoto kiasi hiki na ccm...................kiongozi thabiti hatakuja kutokea ndani ya ccm hata siku moja................mabadiliko ya kweli yataletwa na viongozi wa maana na wenye uchungu km dr.slaa tu...............
     
  11. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama ana kiu kali ya urais si lazima apitie CCM kama wao hawamtaki vipo vyama vingi tu......CDM, CUF,UDP..........au aanzishe chake(nasikia ana pesa nyingi).......Kugombea nafasi ya uongozi ni haki ya kila raia.........muacheni atumie haki yake labda atabadilika na kuwa kama Sokoine
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kila kukicha Lowasa lowasa. Hakuna mtu mwingine ndani ya ccm?
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo avarta lako limenikumbusha mbali, bila shaka hiyo kitu ni Nokia 8310 enzi hizo bwana. Yeah, I agree with you hakuna kiongozi mwadilifu ndani ya CCM kwa sasa, kama tunahitaji tumaini jipya ni Dr Slaa for presidency Office in 2015.
     
  14. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna mwingine kila leo Lowasa Lowasa, out hilo group wapo wengi na bado hawachafuka kama huyu Lowasa
     
  15. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tetesi: Sasa ni zamu ya wanawake.......hahaha
     
  16. F

    Fresh Air Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa mwito kwa wote wenye kumjua Mungu, tuiombee nchi yetu Tz. kwa bidii.
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mi nawashauri Mods waziweke thread zote zinazomhusisha EL na urais au uenyekiti mahali pamoja ili kupunguza thread za namna hiyo! Zinatuchosha!!!!?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Cdm sio chama cha majaribio! Wewe mwenyewe kimekushinda. Umeutangazia umma kuhamia cdm kwa ID ya Mwita 25 nyingine zimekushinda. Unabahati hawakuijua na hii maana ungekuwa unaitwa Mbwa Topical Mwita 25!
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nani atamzuia chadema Lowassa anachukua tu (anaweka dau kubwa kupita la sobodo)

    Besides, keep on guessing
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tutajie unayemwona anafaa zaidi ya lowassa kwa ccm.
     
Loading...