Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo-Gomz daladala!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 29, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama mmoja baada ya purukushani na kukurukakara nyingi,alifanikiwa kuingia ndani ya DSM la ubungo-g/mboto.Mama alipoingia ndani ya daladala alidaka chuma la juu kuji-support bila hata kuangaza macho kama kuna siti iliyo wazi.Mara kijana mmoja akamgusa bega na kumwonyesha siti iliyo wazi.Mara baada ya kukaa,yule mama akaanza kulia.Alipohojiwa kwanini analia,akajibu,"huwezi kuamini mwanangu,huu mwaka wa tatu toka nihamie gongo la mboto,sijawahi kupata siti kwenye daladala ninaporudi nyumbani,yaani hata siamini kama nimepata siti".
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    .........Baada ya kustuka akajiona eeh kumbe alikuwa anaota...ni ndoto bado kupata seat magari ya G-Mboto maan wajanja wanapita madirishani na kujaza seat zote faster
     
  3. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama wa mbez mwisho nao wanavaa pensi ndan kwan wanadandia madirisha hao! usiombe bac la posta au k/koo ltokee asbh
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kitu mbagala,nilishawahi kupewa msuli na mwanamama mlangoni mwa daladala,almanusra nilambe lami!
     
  5. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kimara mbezi ukiwa posta jioni ni sooooooooooooooooo
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hauna mazoez. Mwanaume ujikaze. Au na we ni nitachafuka men!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Mazoezi ninayo sana,ila nikajua huyu ni mwanamke tu kwa hiyo hata mwili sikuukaza saaana,lakini mambo yakawa tofauti!
     
  8. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona sisi wa goms siti huwa tunapata! sema inategemeana na muda unao safiri
    kama ni asubuhi/jioni ni balaaa
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ndio,hata mama mwenyewe kasema hajawahi pata siti mida ya jioni anaporudi nyumbani!
     
  10. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    umenichekesha mpaka machozi yamenitoka
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa unatumia daladala haina cha unanichafua men
     
Loading...