Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubora wa CHADEMA na unafiki wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ALEX PETER, Jun 9, 2012.

  1. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.

    [​IMG]

    2.
    [​IMG]

    3.

    [​IMG]

    4.

    [​IMG]

    1. Hii ni picha inayoonyesha kadi za cdm zilizorudishwa jangwani leo huku nyingi zikiwa hazina picha na bado mpya.
    2. Moja ya kadi ya cdm iliyorudishwa leo jangwani huku ikiwa haina picha na muhuri umekosewa kupigwa umepigwa siyo mahala pake.
    3. Hii ni picha inayoonyesha umati wa watu waliojitokeza kusikiliza mkutano wa cdm jangwani licha ya kutogharamiwa usafiri wala kupewa posho
    4. Inonyesha umati uliojitokeza leo kwenye mkutano wa ccm jangwani licha ya kugharamiwa usafiri na kupewa posho bado watu wameshindwa kujitokeza.

    My take: Nafikiri ni muda wa kufanya mabadiliko na mabadiliko ili yafanikiwe hatuna budi kueneza elimu ya uraia vijijini ili kusudi watu waamke na kudai nchi iliyo huru na inayothamini utu na wala siyo vitu kama sahivi

    nilikaa nikategemea tutaambiwa ni kwa vipi watatua ugumu wa maisha au ni kwa vipi wamewashughurikia mafisadi na wezi wa mali za umma pamoja na viongozi wa halmashauri wanaokula pesa za maendeleo huku bwana mkubwa na watendaji wake wakitabasamu


    mjadala uendelee
     

    Attached Files:

  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wizi mtupu bado wataumbuka zaidi
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hao wanaitwa baba wa uongo.
     
  4. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mi nilijua hizo cards ni za uongo tu jinsi zilivyorudishwa. Nape mwenyewe hajazicubali yeye ndo cazitengeneza. Peopleeeeeez poweeeeeeer foreveeeeeeeer eveeeer chadeeemaaaaa, I love Our real political party CDM
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    there is no a perfect crime!
    Nilijua ushahidi wa maigizo ya ccm utapatikana,huo hapo sasa.
    Sikutegemea kama nape atarudia ya yusufu makamba.
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Magamba, yaani hata kugushi hamjui?

    Hiyo picha ya pili kadi imetolewa tarehe 25May imerudishwa tarehe 10June? Kadi haina anwani ya mwanachama wala picha yake? Ukiangalia sahihi ya mtoa kadi na mwanachama mbona ni ile ile?

    Yaani huitaji kutumia wataalamu kutoka IB (Idetification Bureau) ktk kuona huu upuuzi! Kadi genuine za chadema kwenye ukurasa wake wa kwanza zina security seal inayoonyesha muhusika kama kalipa ada au la. Sina uwezo kwa hili mnastahili kupelekwa mahakamani kwa upotoshaji huu.

    Mwisho nimemkubali huyu aliyeleta huu ushahidi na hii ni dhahiri si wote waliokuwa meza za mbele ni wana magamba. Poleni.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Haya yalitarajiwa, hakuna mtanzania leo anaeweza kutoka uzimani kwenda kuzimu, hiyo hata mbinguni tu haipo!
     
  8. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,093
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Asanteni kuona na kutupa mbivu na mbichi, si mmeona hata saa kumi na moja haikufika wakafunga mkutano kuficha aibu?
     
  9. L

    Lakuchumpa Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wazike chama chao ccm.
     
  10. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wazazi wa uongo si Baba tu
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,819
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Hivi leo mtanzania mwenye zake timamu akatoke cdm aende nyinyiemu! Na huu ushahidi unaonesha kushindwa kwa nape.

    Eti anasema wasizichane,kadi zenyewe mpya zinarudishwa na makada wa nyinyiemu wenyewe,kweli nape ana isambaratisha nyinyiemu,hata kutengeneza muhuri feki wa cdm kashindwa.

    Nape kwa nini haukujiandaa?
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani kama ningekuwa kada wa ccm leo ningerudisha kadi ya chama pale chadema square nimelia kwa kuwaonea huruma wale watz wenzetu wakishangilia upuuzi wa kina nape bado inatubidi tuongeze dua kwa MUNGU awakomboe wale ambao bado amajajijua jamani dah!? TUTAFIKA KWELI?
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na sijui kwanini MUUMBA replying yake inakuwa polepole kwa maonevu tunayoyapata
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,092
    Likes Received: 11,345
    Trophy Points: 280
    Sina mengi, picha inaongea:

    [​IMG]

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unafiki huu wa ccm kwa maslahi ya nani na nani wanae endelea kumdanganya HATUDANGANYIKI TENA. hivi hizo card wanazodai za CDM zimetoka tawi moja? na wote hawana picha? na wote kadi zao ni mpya? UKIWA MWONGO USIWE MSAHAULIFU
     
  16. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah!msema kweli ni mpenzi wa Mungu' CCM kazi mnayo'
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kaka huo mkutano na hizo card zisikutishe maana ukiangalia hiyo kadi ni ya wiki iliyopita kitu ambacho kifikra haiwezi kuwa halali na pia siku zote mhuri hupigwa juu ya picha iweje hiyo haina picha na pia napenda katibu wa ilala atujuze je ile sahihi iliyoko kwenye hiyo kadi inahusiana na kiongozi yeyote wa hapo ilala ili ijulikane kama wamefoji au la, ccm inatakiwa kujitadhimini kwa kina,je waliorudisha kadi kutoka upinzani ni wengi zaidi ya waliohama kutoka ccm kwenye mkutano wa cdm?
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa CCM ni muongo aliyekubuhu unategemea katibu mwenezi wake na mawaziri wake watakuwaje,aibu kesho magazeti yatatoa picha ukurusa wa mbele kuwaumbua watasemaje sasa kama sio kumdhalilisha mwenyekiti wao Mh Jakaya KIkwete ambaye walikuwa wanampaka kwa mgongo wa chupa kila wakati Mh Jakaya Kikwete kumbe wanamuumbua mbele ya jamii CCM hovyoooooo kabisa
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]
     
  20. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we kuna mtu anayeitamani ccm kwa wakati huu? yaani walichofanya pumba kabisa wewe wanaorejesha kadi wanabebwa na loli moja wanakaa pamoja wanafahamiana kadi mpyaa yaani hawa sio makini kabisa na chama cha haina hii ya vitu vya kugushi hata utawala wake ni wa kugushi nchi haiwezi kuendelea na watu wa kugushi ni hatari mno tuwapotezee 2015 mbali mnoooo
     
Loading...