Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamuzi wa kamati kuu ya chadema kuhusu madiwani wake Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Jul 18, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kamati kuu ya cdm imewataka madiwani wake waliochaguliwa kushika nyadhifa kwenye kamati mbalimbali za halmashauri ya jiji akiwemo nafasi ya unaibu meya kujiuzulu mara moja. Kamati ilibaini muafaka uliokuwa umefikiwa na madiwani hao haukufuata taratibu, katiba na haukuwa na baraka za chama.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kupitia taarifa ya habari tbc saa kumi, Dr. Slaa ametoa tamko kuhusu sakata la umeya Arusha.
    Ametoa tamko kuwa Naibu meya ajiuzulu mara moja katika nafasi yake ya unaibu meya, pamoja na madiwani wote wa chadema walioteuliwa/kuchaguliwa kuongoza baadhi ya kamati wajiuzulu nafasi hizo, wabaki na udiwani peke yake.

    my take: CC ya chadema hawakutaka kabisa kugawana vyeo, jambo ambalo lingefanya kukosa changamoto za upinzani ndani ya baraza la madiwani Arusha. kusingekuwa na tofauti na ccm na cuf zanzibar.

    hata hivyo naona busara zimetumika, maana vinginevyo ilikuwa ni kuwapiga chini wote ngoma inaanza upya.
     
  3. opwa

    opwa Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up the real Dr. 2nd baba wa taifa our trust n faith still relay on u for the building the new and hopefully tanzania
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu asante kwa info.. japo sijaona source
     
  5. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    so what is the way foward...kwa hiyo mgogoro unabaki palepale
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Kama kweli angewaambia wajiuzulu na Udiwani, anaogopa nini? kurudiwa kura?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    inavyoelekea ngoma bado iko mezani. nadhani mediation inaendelea kati ya Waziri mkuu na Mbowe.
    in the mean time mgogoro utakuwa hakuna, kazi itachapwa kama kawaida, lakini hakuna kugana vyeo kama the magambaz na cuf kule zenji.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hekima ilitumika ndiyo maana hakufanya hivyo.
    hata kama angechukua hatua kama hiyo bado chadema wangeshinda kwa kishindo. kwa hapa arusha ni bandika bandua toa chuma weka chuma.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Source ni kipindi cha harakati, tbc taifa
     
  10. T

    Triple DDD Senior Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wawe na subira tu yataisha haya soon, ni harakati hizo, ila ukitaka kushiba while ww ni mwanaharakati hutufai kabisa.

    Wangewasiliana na wakubwawao kabla hawakubali vyeo vyao.
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo imetulia,ishu si kugawana vyeo wawaachie cuf
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr anabusara sana vinginevyo wangejiuzuru wote.kupeana vyeo kunamadhara makubwa kwa upinzani hasa kudharauliwa kama ambavyo nape anamdharau maalim seif eti anagonga glass ya wisky haya matusi.muafaka ufuate taratibu na sheria.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Ajaribu kama kweli! wamefanya madudu si angewavua magwanda au ndio ficha kombe... (scapegoats)?
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Angalao chadema wanajua kutumia na kuheshimu Ripoti tofauti na huko upande mwingine......
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    acha ushabiki wewe, maamuzi yameshatolewa ndio huo.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hakika ya Dr Slaa ni mshari asiyependa amani itawale Arusha.

    Hakika Dr Slaa ni balaa kubwa kwa mustakabali wa amani na maendeleo ya Arusha mjini. Hakika watu kama hawa hawastahki hata kidogo kupewa madaraka ya aina yoyote huko nchini kwenu.
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Lets wait! Time will tell!
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Ripoti ilikuwa inasemaje?
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo sasa nani atakaeunda baraza la madiwani na ofisi ya meya wa jiji nani atakae toa maamuzi na je patashaurika hapo au ndo kile wanachosema ni uroho wa madaraka..
     
  20. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    CHADEMA haitaki uongozi wa mgawanyo kwani ndoo hii inamfanya Maalim Seif kutaka kuhamia CCM kwa kuwa tayari kalamba harufu ya magamba...
     
Loading...