Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv chanel za bure olympic games

Discussion in 'Entertainment' started by Jungumawe, Jul 31, 2012.

  1. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta mwenye kufahamu free tv zinaonyesha michezo ya olympic 2012 msaada
     
  2. S

    Saskatchewan Senior Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Al-jazeera kuanzia channel 3 mpaka 12
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    ATN ya Tanzania kuanzia saa 3 usiku.
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Kama unatumia king'amuzi cha Startimes jaribu KBC, it's not Live though.
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCTV-5 (sports), inapatikana online kupitia TVU. ingia google na utafute software ya TVU, download then run.
     
  6. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hiyo Al jazeera 3 mpk 12 naipataje???nipeni fundi aje aniwekee
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ukiwa na decoder za Abudhabi Sport
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kiburudisho thanks ila hiyo decoder ya Abudhabi sport inapatikana wapi tanzania??
     
  9. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    startimes pumbavu sana nyie,chanel zote hakuna inayorusha olimpc
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Wako busy na tamthilia
     
  11. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    TVM1&2 za Msumbiji, kwa wale FTA
     
  12. S

    Saskatchewan Senior Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta watu wa satellite cables watakuunganishia! Kwa mfano huku Mwanza kuna watu wa Barmedas wanaunga hizo cables na unalipia kwa mwezi!
     
  13. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapa unaongelea Aljezeera ipi??coz kuna Aljazzera Arabic, English na Sport...kama ni English wewe ni muongo coz saa tatu usiku huwa ni news hour
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mkuu unanikumbusha mbali sana.enzi hizo niko Mwanza suala la TV unachagua tu,Mwanza cables na Barmedas! Safi sana..tulikua tukilipia 10000 mpk 15000 lakini unaenjoy kweli! Sio hawa wengine sijui Startimes..mambo yote DSTV ndio maliza ubishi!
     
  15. S

    Saskatchewan Senior Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka leo wanatoa huduma kama kawa! Yaan full kujiachia mkuu!
     
Loading...