Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tusker live on tbc msechu noma

Discussion in 'Entertainment' started by mareche, Jul 3, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajameni kuna kipindi kinaendelea on tbc ila msechu kanifurahisha sana animba kwa hisia kali sana tumpigie kura kwa wingi
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pia nimeona mkuu,hivi kuna njia nyingine ya kupiga mbali na hii ya kutuma kwenda zile namba? nijuze best
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa stahili hii ya Mgao wa umeme...???
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mgao huu wa umeme Msechu kaula wa chuya i mean kaumia simu hazina chaji then watu hawamuoni. Dah..
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    labda tusuggest kura moja ya msechu kutoka Tz iwe na thamani ya kura 2 au 3.
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Vile Hemedi yuko wapi ? Simwoni bana,last week alitinga stage style ya jeshi la mwavuli.ehh bana.
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kwetu jana ilikuwa noma kwa kuwa tulikuwa na giza (mgawo wa umeme) hata sijui
    tutamuokoaje mtu wetu!
     
Loading...