Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusahau yaliyopita

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Apr 3, 2012.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    habari wanajf,
    nina rafiki ambaye tunachukuliana kama ndugu,ila undugu unaharibika sehemu moja tu,na jamaa/boyfriends wake.Nimekuwa nikisumbuliwa na kila jamaa anaekuwa nae,na mara jamaa akianza harakat zake nimekuwa nikimfahamisha,soon nikimfahamisha ushoga unaisha,atakaa baada ya miezi kadhaa kupita utaona anaanza kunitafuta tena na kuniambia alipitiwa na shetani,nikiwa nakimbia kutambulishwa shemejiz analalama kwanini sitaki kumwona jamaake mpya,kumbe mimi nafanya vile kuepusha wasiwasi kwake.
    Sasa hii imekuwa kama mchezo,huyu wa last time,sikuwahi kumwona alitambulisha kupitia picha ambazo tumepiga,na pia alikuwa akinikol kupitia simu ya jamaa(huyo best frend wangu).jamaa akaanza kunisumbua kupitia simu akidai anataka kuniona km shemej,baadae akaanza kumwaga sera hapo hajawahi niona.Kitendo cha kumwambia shost tumekaa zaid ya mwaka naaa....hatuna mawasiliano.Jana kanitext vile vileTUSAHAU YALIYOPITA,NILIKUCHUKIA BURE RAFIKI YANGU,WW NI RAFIKI WA KWELI,UNANIPENDA,TUANZE UPYA UNDUGU WETU,.......nimechoka wanajf
    Nisaidieni mawazo,mimi sipendi aishi kiwasiwasi na mahusiano yake,napenda awe na aman,je sahizi nimpotezee au nifanyeje hiyoo mindume yake iache kunifatafata,?
    Asanten....kwa wewe utakae nikashifu naomba roho yako ikusute kabla hujaandika.

    alamsiki:heh:
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni vyema ukamsamehe mkaendeleza urafiki wenu lakini jitahidi kupunguza ukaribu na mashemeji,coz ukaribu hua unaleta mazoea yaliyopitiliza..
     
  3. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapemba wanajuana kwa vilemba.
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    huwa sina ukaribu kabisa na mashemeji...na naikimbia sana hiyo
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    nadhani sijakuelewa
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    To complicated ...
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    potezea
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inaonekana kila siku kesi. . .Ana majamaa wengi ehhhh?
    Ukiangalia wewe na rafikiyo je unamzidi chochote? (Uzuri, kichwa, umbo, sauti, uongeaji)
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh undugu gani huo wa kurenew kila mwaka, kama anakuchukulia kama ndugu, ndugu hamkatai ndugu yake whatever case. Mpotezee kabisa, au usiweke ukaribu wa zaidi, hajakomaa kiakili.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msamehe lakini ushoga basi baada ya salam usijichanganye na hadith zake za mabwana akianza hayo wewe kausha na wala usitake kujuana nao...
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dah, huyo rafikiyo ananikumbusha enzi zile za shirika la ugawaji... jamaa wanajigongea tu kwa raha zao
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Vaslay jiamini kabisa hakuna wakukusuta..............but it is very true that no one can be you why then bother us with questions which you ought to answer them yourself?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kumbe mpenzi wangu lizzy wewe ni mtaalamu wa kujipima.................halahala ukajipa maksi nyingi kulikoni nilizokupatia.......lol
     
Loading...