Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti anataka tusahau yaliyopita..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mfalme Daud, Feb 9, 2012.

  1. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi wenzangu, Asalam aleykum? Ninalo tena jaribu linaloitesa roho yangu. Mapenzi yanataka kunifanya, sijui? Sahibu langu ni kama ifuatavyo; miaka mitano iliyopita nilikuwa na mpenzi. Alikuwa mwanafunzi wa sekondari minikiwa mtumishi wa serikali. Nilimpenda na kumtimizia chochote alichohitaji. Kwasababu nilikuwa na mpango wa kumuoa na yeye akiwa mwanafunzi sikupenda kabisa ku"do" naye na tulikubaliana hivyo. Matokeo ya kidato cha nne yakatoka, kwake hayakuwa mazuri kwani alifeli kabisa. Ok misikujali suala la elimu kwangu hakikuwa kigezo. UKAFIKA MUDA WA KUOANA. Tulipanga miezi minne kabla sijaenda kuongeza elimu tufunge ndoa na awe wa kwangu kwelikweli. Tulipendana sana. Muda huo ulipofika nikaanza kumfuatilia ili tuanze maisha, hapo ndio utata ukaanza. Alikuwa haoneshi RESPONSE yoyote. Nilimbembeleza utadhani ndo tunaanza mapenzi, kwa kweli hakunielewa. Minikaenda Shule, baada ya miezi kadhaa nikasikia ni mjamzito. Roho iliniuma kweli lakini sikuwa na jinsi. Akawa ameolewa na jamaa alompa mimba, akaanza kumtesa. Baadaye binti akaachana na jamaa na kujifungulia nyumbani salama. Yule jamaa alishaoa mke mwingine. Huyu binti anajutia makosa aliyotenda NA ANATAKA TUSAHAU YALIYOPITA. WANAJF naombeni ushauri JICHUKULIE KAMA ni wewe. NIFANYEJE
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    MMh, unaonekana umeshafanya maamuzi
    Hapa unataka justifications tu.

    Kama una kifua beba.
    Lakini una vi-element vya Bushoke:A S embarassed:
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Achana nae.
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    We bado unampenda? Moyo wako unakuambia nini? Nafsini mwako kama mwanaume unalionaje hilo? Jibu haya maswali yangu halafu naweza kukusahuri
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Achana nae!

    Kwani mwanamke ni yeye peke ake?
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    sasa unataka kumlazimisha aachane naye kisa wanawake ni wengi?unajua nafsin mwake kuna nini? Au huujui msemo wa kila shetani na mbuyu wake,kipendacho roho hula nyama mbichi.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe NECTA imetema, afu unataka ukang'ang'ane na used iliyokukimbia??
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Siku hizi nyama mbichi ina mafua ya wanyama

    Afu mibuyu imeisha sasa hivi mashetani yanaenda hata kwenye miembe
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    kwenye blue hapo wengi wameangamia kwa kosa hilo.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Gonga mzigo halafu tambaa.Naona umesikia uchungu sana huku mgonga ndo kinachokuangaisha hapa fanya huo mpango fasta
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Namuhurumia asije akatendwa tena akaja na uzi mpya, manake alimthamini bidada ili asome kwanza kumbe mwenzie anamchora tu kwa pembeni!..


    Hata hivyo akili za kuambiwa achanganye na zake, sitegemei majibu yetu humu yatampa mwongozo bila kuchanganya na yakwake!...


    Hujambo?..za kupotea?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa ameachwa ndio wewe umekuwa kimbilio
    Je kama asingeachwa wewe ungekuwa wapi au angekuona wa maana
    So siku yule aliyempa mimba akijijua amekosea na akaja kumuomba msamaha itakuwaje
    Mkuu akili kichwani mwako na wewe jitambue uko wapi
    Usifanywe makapi kwa kuwa ana shida ndo anakuona wa maana sasa
    Wakati anaolewa hakukujua wewe na msaada uliompa
     
  13. rweyy

    rweyy Senior Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hakuna penzi hapo hakupendi ila shida ndo zinasababisha piga chini
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utashangaa anaweza kuwa mke mzuri sana maana keshaonja joto ya jiwe!
    Mchukue.
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Achana na huyo Mwanamke. Wazuri bado hawajazaliwa lkn mwambie ukweli.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umesema vema Mr. Rocky, huyu sidhani kama amejiuliza hayo maswali manake kama angejiuliza asingekuja na huu uzi... Mwenzie katemwa ndio mana anamwona wa maana kwa sasa.
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mi nipo sijapotea,ni kuna wakati tu napoteza hamu na hili jukwaa, hivyo napita zaidi jukwaa la matangazo,mchanganyiko na siasa.sometimes nakuwa bored na mmu kwani kuna post nyingine zinaweza kukusababisha hata ukatenda dhambi kwa kuandika mambo ambayo siyo, hata kwa kuchangia tu.maana post nyingine kuzisoma tu ni najisi ukizichangia ndio kabisaa unajitia unajisi.
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maamuzi unayo mwenyewe. Lakini tafakari kuwa alikusaliti hapo awali..... Je hatafanya hivyo tena? Huwezi kuoa mwanamke ajili ati unamwonea huruma. Kwani wewe ni BABA HURUMA. Kaa ukitafakari na umpe ulicho shuriwa iwe kama inatoka kichwani mwako. Maamuzi unayo mwenyewe.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    wanazaliwa lini, kwa kizazi hihi hiki cha facebook au unaongelea kizazi cha siasa ni kilimo?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anaolewa for security
    si mapenzi hapo
    na kama hakuna upendo
    kuvumiliana kunakuwaga taabu kidogo

     
Loading...