Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupe mtazamo wako!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 19, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mfungwa mmoja baada ya kutoroka jela,alikuwa akitembea barabarani huku akiwa kavaa uniform za kifungwa.Mara ghafla mbele yake umbali wa mita 200 akaliona gari la polisi likimjia.Uamuzi aliochukua ni kukimbilia upande ule ule linakotokea gari lile gari kwa hatua kama 10 halafu akachepuka porini na kutokomea kusikojulikana. (SWALI);Unafikiri ni kwa nini alikimbilia ule upande linakotokea gari na kuchepuka porini badala ya kulipa mgongo,akimbie kurudi alikotoka halafu ndo achepuke porini?
     
  2. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    ngoja nikadese kwenye Prison Break.............
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    it's obvious, aenda opposite direction na gari, mpaka lisimame au limake u turn atakuwa keshachepukia porini!
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kukimbia kulielekea gari ni sawa na kujiongezea masafa ya kulikimbia gereza. Na angeliingia porini mapema ndo mwanya wa kukamatwa ungelikuwa mkubwa coz askari na wao wangelingia porini wakiwa mbele ili kumzingira asipate kwenda mbali zaidi vyenginevyo iwe ni kurudi tu.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Takuja badae naenda ukonga kutoa taarifa
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nia yake ilikuwa ni kuomba lift kama wangemuona au?
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,604
    Likes Received: 3,856
    Trophy Points: 280
    Je, huyo mfungwa alikuwa bado na minyororo?
    Je, alikuwa anaact movie/
    Je, urefu wa huyo mfungwa ni kimo gani?
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuwa na minyororo ila kimo chake sikijui.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tapita badae ngoja nikabebe zege kwanza
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    angekimbia kwa kulipa gari kisogo, polisi wangefyatua risasi,,,, soo ndo maana akawaface ili wamuone kwamba anataka kujisalimisha,, then polisi wakapumbazika, yeye akajisepea zake porini
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simpo, ni kwasababu mpaka gari lifunge brek litaenda mbali zaidi, na atakuwa tayari kapotea..
     
  12. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aaaah jamani mbona hiyo ni rahis sana...itakua jezi za hyo magereza alokua amevaa ina namba nyuma. So kama ange geuka na kuwapa mgongo askar basi wangeweza kusoma namba. Hakuna posho jamani maana nimefanya kazi kubwa.
     
  13. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    d5 sijakubaliana na wewe,hao askari hawakaagi mbele wote,so wale maafande walioko nyuma wangeruka wangemkamata tu fasta,kama gari lilikua halikimbii,tuumize kichwa kidogo zaidi
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,604
    Likes Received: 3,856
    Trophy Points: 280
    Heri mimi sikuwepo..
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu polise wasingewez kumkamata kwa sababu awana mamlaka na mfugwa awapo ndani ya uniform au akiwa jela iyo ni kazi ya askar magerez.labda fafanua walikuwa police trafic au police wa usalama wa raia.
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda,lakini kama alitaka kujisalimisha angesubiri pale pale alipo na kuinua mikono juu,hakupaswa kulikimbilia!
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Japokuwa sikufafanua ni polisi wa aina gani,ukweli ni kwamba mfungwa yoyote aliyetoroka jela atakuwa na hisia kwamba anatafutwa,hivyo kila polisi kwake ni simba.
     
  18. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wetu wameshajulikana ukiwakimbia ndo wanakukamata ukiwafuata hata hawakuulizi ndo maana huyo msegerea akawafuata halafu akajisepea..
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sitaki kutoa jibu mwenyewe,natoa hint ifuatayo;katika moment ambayo mfungwa aliiona gari ikija mbele yake,alikuwa akitembea juu ya daraja refu lenye kingo ndefu pande zote mbili!
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha aliogopa kujirusha sio!? Sasa ndo mfungwa gani mwoga..
     
Loading...