Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee Siasa na Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jino kwa jino, Jan 23, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajf kuna mdahalo unaendelea star tv kuhusu siasa nchni, kama kawaida Dar yupo tambwe hza na kafulila, mwanza yupo wenje na wanasheria wa saut
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ndo ule unaohusu siasa za arusha?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nilikuwa nafuatilia mdahalo huu, mara umeme umekatika
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu ningekujulisha ila tanesco wamechukua chao mapema
     
  5. m

    mwakabana Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjadala unaendelea naona kafulila is doing good coz ana link politics and economy if politics is bad then no good economy growth. Dah ila my poor Hiza ni ka chiz ivi coz stil ana link migomo ya vyuo na CDM dah this hopeless
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hata hapa nilipo arusha umeme umekatika kuanzia jana usiku.inawezekana hii ikawa ni hujuma.CDM watuuzie CDs kama karanga mtaani.
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna tv za betry kama redio? Tunanyanyasika sana kama leo j2 tupo home tumepumzka tunapata newz wanakata umeme
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu endelea kutupa news
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Tambwe Hiza: wananchi hawakuwa na shida ya katiba mpya ndo maana vyama vya cuf na chadema kura hazikutosha licha ya vyama hivi pinzani kuahidi katiba mpya ndani ya siku 100.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wahindi wanauza jenereta.

    kuwa mpole mkuu.
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pls keep us informed kinachoendlea
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mwakabana vipi?mbona kimya
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa upinzani hakushinda havipaswi kufanya siasa mpaka uchaguzi ujao - Hiza
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kafulila anatema cheche, Tambwe anatafsiri kuwa ni fujo.
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue mashambulizi yamewaelemea. Tulishasema katika soka dawa ni kushambulia kwa nguvu. kuna matatu: mtafunga, watajifunga au mtapata penalti. Kinachoonekana hapa ccm wanajifunga goli wenyewe. Na magoli ya kujifunga matamu kweli!
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kafulila is doing a gud job, nw Wenje on air anamkandamiza Tambwe
     
  17. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Anaongea dogo wenje ameanza kwa kumponda hiza kuwa ni m2 hategemeki so aliyoyazungumza hayana mantik,
    Anaainisha matatizo yanayoikabili wananchi inatokana na viongozi kushindwa kuwajibika kwa wanainchi
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pole mkuu. Wenje anasema Arusha watu hawamtaki mbunge wa tanga kupiga kura arusha. Kikatiba wana haki kuandamana.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Heche: Wananchi wapuuze pumba za Hiza. Anapokea mshahara kwa kufanya propaganda, hana jambo la kweli au la maana analoweza kusema.
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ivi mkuu,tukizingatia maana ya propaganda,kweli sheria zinaruhusu tuwe na cheo cha kisanii kama hiki ktk chama kiadilifu!au ni ile ya mbaya mbaya?
     
Loading...