Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUONGEE ASUBUHI: TV Live interaction on Star TV Yazinduliwa Rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Sep 27, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naona Star TV wamezindua mpango mpya katika Kipindi cha Tuongee Asubuhi, Kwanza Hongereni na pia kazeni uzi na isiwe ni nguvu ya soda.

    Nimemsikia Yahya analalamika kuwa account yake ya JF hawezi kuifungua tena, hivi na huku hackers wapo au nia je mkuu invicible?

    Tuwape ushauri, mie binafsi nimependa mtindo huu ila nahisi wangebadili na mfumo wa Studio yao ikawa na maandhari mpya.


    ADIOS
     
  2. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongereni kwa mtazamo mpya.
     
  3. g

    gagonza JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mimi naitwa Fredy Kayombo nipo Arusha.

    Ninapenda kutoa pongezi nyingi kwa waganda kutengeza hiyo gari, ingawa inatumia muda mrefu kuichaji lakini inaenda kilomita chache, good start.
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwashe tv niwakodolee!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuhusu muonekano, ule uaisilia umekwenda wapi?

    Na kuhusu ARV bandia ni hao hao serikali na hao watu wao wa procurement ndio wabanwe. Na tatizo linasababishwa na uwepo wa kampuni tofauti, mara india, mara wapi.

    Zingekuwa zinatoka nchi moja na kampuni moja haya yasingetokea.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu unamaana huyo uliyemtaja na Invesible ni mtu mmoja?
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180

    Mkuu GR,

    Mwambie Acc yake iko sawa - http://www.jamiiforums.com/members/yahya-mohamed.html

    Yawezekana anaandika Yahya M (kama alivyozoea awali); ila baada ya jina lake kuwa VERIFIED ilibidi liandikwe kwa ukamilifu.
     
  8. k

    kelao JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Big up startv
     
  9. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Max Now am Live...Pia nikushukuru GR...This is power of Social Forum
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kuhusu kipindi:
    Jambo lolote linapoanza huwa na challenges nyingi; lakini bado nadhani kupokea simu LIVE studio ni issue ambayo inabidi iangaliwe. Zina risks zake nyingi.

    Kwa ARV bandia:
    Yahya, nchi yetu tuna kitengo cha "Medical Intelligence"? Kama kipo, kazi yake nini? Ni kitengo muhimu kwa idara ya kijasusi ya Tanzania (TISS) na kama kipo basi kime-prove failure!
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Yahya napongeza Star TV kwa kukubali kushiriki kuelimisha Watanzania juu ya mabadiliko, naomba mafundi wenu wajitahidi kupata uzoefu.

    Kuna mambo mbalimbali ambayo hawabadilishi, kwa mfano utakuta Yahya au mtangazaji anaongea na mgeni studio lakini camera inammulika mtangazaji ambaye wakati huo haongei badala ya kummulika mzungumzaji, sasa najiuliza kama wanajisahau au wanafanya makusudi au hawapo smart?

    Naomba Program Manager awe makini kufuatilia mambo madogo kama hayo kwani yanaondoa ule utamu wa kipindi
    .
     
  12. f

    filemonitenu Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmependeza

    1. Mkuu wa wilaya anatakiwa ashtakiwe kwa kutokuwa na choo. Anaposema hana choo, paa linavunja anataka nani amchimbie choo na nani amjengee nyumba? Ashtakiwe tafadhali

    2. Dawa yoyote ambayo haitoi tiba sahihi ni feki/bandia. Acheni maneno yenu hapo studio. Kwani neno bandia lina maana gain. Kwanza inakuwaje tunasikia kuna dawa zisizo na viwango zimekamatwa lakini hatusii mtu yeyote kakamatwa kuhusiana na dawa hizo

    3. Kilimanjaro International Airport ipo mkoa wa Kilimanjaro sio Arusha.

    4. Uwanja wa ndege wa Mwanza hata ukiitwa "Igembe Nsabo" kama kuna nia ya dhati ya kuvutia watalii wakuja tuu. Kubadili jina sio solution. Kwanza kanini watalii watufanye tubadilishe jina la uwanja wetu? Acheni hizo.

    Filemoni Tenu
     
  13. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    very critical
     
  14. O

    OSCAR ELIA Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu wa wilaya anapoishi nyumba haina choo, je anawezaje kuhamasisha wananchi wawe na vyoo?

    Mh huyo ameshindwa kuchimba choo kwa kutegemea awekewe na serikali ambayo sasa inaonekana imezidiwa majukumu yake, anapashwa kuwa mbunifu siyo kulalamika kwa mambo kama haya anaidharirisha serikali yetu ndani na nje ya nchi.
     
  15. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niwashukuru sana G.T's wote kwa michango yenu mizuri sana

    Tumeanza awamu hii mpya kama alivyobainisha hapo juu ya ufupi GR. Tutakuwa na interaction na wadau wetu kwa karibu sana sasa kuliko wakati mwingine.

    Na utaratibu huu utakuwa unatumika kwa juma zima kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa.

    Utaratibu wetu wa JUmapili unabaki kama ulivyo, bila kusahau tutakuwa katika mada ya Ipi Misingi ya Amani Sehemu ya NNE.

    Niwashukuru sana na tukutane kesho katika mjadala wa kipindi kwa yote yanayojitokeza, kuanzia item za habari, uchambuzi wa magazeti, makala fupi ndani ya kipindi na hatimaye katika mjadala wa kina wa siku.

    Kwa niaba ya Timu iliyoshiriki leo katika matangazo ya moja kwa moja niwashukuru sana na kuwatakika siku njema


    Ahsanteni sana
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Well said!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana kwa kutumia mtandao wa kitanzania zaidi..
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana mkuu lakini wanahabari kuuliza mambo yanayohusu TISS wanaogopa kweli wakati enzi za intelligence system kufanya kazi kwa usiri mno zimepita!

    Umehoji jambo jema sana lakini nani apulize filimbi?
     
  19. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Hii news ya ARV Bandia ndugu yetu Kibonde imemkasirisha sana na anaikemea sana kila siku.... na sio hizo tu Walianzia kwenye dawa za Malaria wakapata faida Serikali yetu haina mkono mrefu so wameingia kwa wenye HIV hii nchi inaenda ndivyo sivyo...

    Kuwe na sehemu maalum zinazotoa hizo dawa original na wengine wakikutwa nazo washitakiwe mara moja sio kesi iendeshwe miaka na miaka hadi watu wanasahau...
     
  20. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli unaosikitisha hili swala la madawa feki serikali inahusika ndio maana wako kimya kwa nchi hii chini ya CCM kila kitu ni deal hii ndiyo sera ya CCM .UFISADI KILA KONA.
     
Loading...