Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuombee uchaguzi mdogo IGUNGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgonasipapune Mgona, Aug 22, 2012.

  1. M

    Mgonasipapune Mgona Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna asiyejua nini kilitokea huko Igunga kwani pamoja na vurugu nyingine nyingi za hatari,kada wa chama kinachokuja kwa kasi katika siasa za Tanzania aliuwawa.

    Pamoja nafuraha ya wapenda haki tusiache kuombea uchaguzi huo kwa imani zetu, hatutaki kuona damu inamwagika tena.Asanteni
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna uchaguzi wa Sumbawanga nao
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa aeshi si alikatarufaa..
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    piga magamba wote chini
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ahaa , mmelianzisha sasa mnaogopa nini? komaeni mpaka mwisho na msitangulize wasio na hatia, daima muwe mbele.
     
  6. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pamoja sana mkuu, ILA NOMBA KUJUWA JINSI YA KUPOST TREAD HAPA
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ukishafungua jf juu ya thread kuna sehemu imeandikwa new topic, click hapo
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wakuu wangu naombe mnipe mwongozo.
    Mbunge anapochaguliwa na kuapishwa huwa anapewa 90m ikiwa 45m ni mkopo anaopaswa alipe ndani ya miaka 5 ya ubunge wake na 45m ni ya kuwezeshwa.sasa kwa hawa wabunge waliovuliwa ubunge na mahakama hizo pesa atazilipaje ?
    Naomba mwongozo
     
  9. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba mwongozo, hivi Magamba hawatakata rufaa Igunga? Wamekubaliana na hukumu?
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu nilikuwa naulizia ule uchaguzi wa simbawanga vip??? Miezi 3 haijakwisha au wanafikiri 2mesahau
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Magamba yalivyoonja joto ya jiwe Arumeru, yatafanya kila mbinu kuchelewesha uchaguzi kwa kukata rufaa. Kwa sasa hayana ubavu wa kupambana na CDM, hilo liko wazi.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi ningeshauri chaguzi zisitishwe mpaka 2015 kwa sababu sioni sababu ya kumchagua mbunge akae miaka 2 afu uchaguzi tena...tunapoteza hela za walipa kodi tu hapo
     
  13. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo gharama ya demokrasia.Nyumbani ukifiwa mfululizo huwezi ahirisha mazishi lazima wafu watazikwa na kula watu watakula hakuna kisingizio.Mbona pesa zetu zinaibiwa na mafisadi na hayashitakiwi bora tuzifaidi kwa kutekeleza matakwa ya demokrasia
     
  14. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Tnx sana mkuu
     
  15. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo sahihi kiasi maana hujaitendea haki demokrasia na haki za watu kuwakilishwa bungeni. Lkn pia kumbuka kuhimiza wezi wote walioficha pesa Ulaya wakamatwe,wafungwe na kulipa
     
Loading...