Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUNDU LISU na HALIMA MDEE LEO MOROGORO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, May 5, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kutakuwa na mkutano wa hadhara ktk uwanja wa KICHANGANI Morogoro mjini kuanzia saa sita MAKAMANDA wote msikose.Leo kutakuwepo uzinduzi wa operesheni VUA GAMBA VAA GWANDA.Tusikose
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawatakia kila lakheri makamanda wa ukombozi.peoplessssssssss .......................
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ppoz........! Mkuu lazma ntakuja hapo kichangani kwenye harakati.
     
  4. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Forward ever backward never
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Location ya tukio si nzuri sana sina hakika wengi watahudhuria.Ingekuwa sabasaba ingekuwa fulu wagwanda.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Naam haya ndio mambo sasa! awali nilidhani makamanda wote watakua arusha leo...kumbe wengine mnatoa uamsho mji kasoro bahari

    Mungu ibariki chadema!
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kule Arusha pia Operation kama hiyo inafanyika leo.

    Kwanza unajua tulianza na operation sangara, baada ya vua gamba vaa gwanda, bado tuna operations nyingine zinatukabili:

    Operation Chakaza, Operation Chui, Operation Simba, Operation Mageuzi, Operation Sauti ya Umma, Operation Ng'oa, Operation Umiza, Operation Nguvu ya Umma, na nyingine nyingi tu. Kwa ujumla Operations hizi zitafanyika maeneo maalum, kulingana na majina yaliyopewa na ni katika mikoa mbalimbali hapa nchini.

    Bado tunatafakari pia aina ya "Operation" itakayotumika Arumeru Mashariki dhidi ya vitisho vya kuwaua viongozi wote wa CDM (Source: Gazeti la Mwananchi la leo tarehe 5.5.2012)ikiwa ni pamoja na mbunge wa jimbo hilo, Mhe.Joshua Nassari...

    Kwanini hawa wenzetu wasiwe na uvumilivu...CCM WOTE someni hii "the greatest test of courage on earth is to bear defeat without loosing heart" Robert G Ingersoll" Sasa kama mmeishindwa hii si mkae kimya na kujipanga upya badala ya kuwatumia viongozi wenu meseji za vitisho..Nasema viongozi wenu kwa kuwa hawakiwakilishi chama chao bali maendeleo ya jimbo lote bila kujali nani na anatoka chama gani.
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli location inaweza isiwe nzuri, lakini na hao wachache wanahitaji ukombozi....total emancipation from claws of the ruling party, CCM
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Operation twanga kote kote.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wabariki na watu wake wote

    kisha ukawalaani ccm wote wenye jicho la husda
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbushia tu: MHE Meshark Opulukwa, Mbunge wa Chadema katika jimbo la Meatu, ameshinda kesi iliyofunguliwa na aliyekuwa mgombea wa CCM katika jimbo hilo, NDG Salum Khamis. Jaji alyekuwa akisimamia kesi hiyo alikuwa MHE Fredrick Wambali.
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii niliisahau haki ya Mungu..."TWANGA KOTE KOTE"
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "TWANGA KOTE KOTE" MWISHO KITAELEWEKA:peace:
     
  14. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda wa ukweli Seleman Msindi atakuwepo wadau? Msisahau kutupa hotuba yake.
     
Loading...