Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu na Wenzake waachiwa kwa dhamana na masharti magumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by delabuta, May 25, 2011.

  1. delabuta

    delabuta Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Habari za kuaminika nilizozipata sasa hivi tundu lisu na wenzake wameachiwa kwa dhamani kutoka mahama ya tarime.na ameambiwa asionekane nyamongo from today. source redio one breaking news. mwenye taarifa kamili atujuze.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi Katiba ya nchi hii inasemaje kuhusu movement!!!
    Hawa wehu kweli hawa!!
     
  3. A

    ADAMSON Senior Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni hatua moja kubwa kuelekea uhuru wa kweli sio huu wa wingu la mafisadi
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asionekane Nyamongo kwa sheria ipi? Huyu hakimu atakuwa anatekeleza amri za mtu fulani. Kwa kitendo cha kushindwa kutoa dhamana jana, huyu hana sifa ya kuendelea na kesi hii.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Unapolewa na siasa za kikandamizaji badala ya kutumia utaalam uliosomea kama mwanasheria madhara yake ni kama ya mtu mwenye ukurutu kwani haufichiki. Hawa mahakimu waliotoa hukumu ya namna hiyo inabidi wakafanyiwe vipimo kwani huku wakijua kabisa mtanzania ana uhuru wa kwenda popote wameamua maksudi kuanzisha siasa za kimajimbo na huu ni ubaguzi.

    CCM wanaweza kukumbatia hii kwani ina wapemndelea kisiasa ila in the long run watajuta kwani kila mkoa utapiga marufuku wanasiasa wasiotokea mkoa huo na zaidi sana kuwanyima kura. Matokeo yake ni kila mkoa kuwa na rais wake n.k. Kama kweli mahakama imetoa hukumu ya namna hii ni ishara kwamba nchi sasa haitawaliki na kila mmoja anatoa amri yake ilimradi inaisaidia CCM
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi leo hii imefika mahali Mtanzania anapigwa marufuku kutembea nchini kwake!

    Kweli si muda mrefu, The Hague itajaa viongozi wa Afrika na Viongozi wengi watapelekwa huko kwa Ujinga wao kwa kuruhusu watu kutumia majina yao kwa manufaa ya Matumbo yao.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sitoshangaa kusikia huyu hakimu ana elimu ndogo (elimu ya sheria) kuliko Lissu. Kwangu mimi naona haya ni masharti ya kisiasa zaidi kuliko sheria. Katiba mpya inakuja. Hawa mahakimu wa elimu ya Kata basi.
     
  8. n

    ngurati JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHADEMA tuna watu wengi smart, kama hawataki lissu aonekane nyamongo tutakwenda wengine, wakituzuia watakwenda wengina. nakumbuka kuna wakati mafarisayo walitaka wanafunzi wa Yesu wanyamaze. Yesu akawajibu hivi "wakinyamaza hawa, haya mawe yatasema". CCM wasidhani kwamba akinyamaza lissu ndo chadema imenyamaza, au akinyamaza slaa PhD ndo chadema inatanyamaza. Kila mwanachadema wa ukweli ni smart. aluta continua
     
  9. S

    Shamwile Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''If you are neutral in situation of injustice, you have choosen the side of the oppressor''. Tutu
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sasa km mwanasheria aliyebobea anapewa masaa asionekane eneo huru la nchi yake, je mimi nisiyeijua sheria wala katiba ya nchi hii ntapewa masaa mangapi kuihama dunia??
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Mind your language
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wanajua wazi kuwa huyu **** ndio amesababisha maiti zisizikwe, hana dini huyo lasivyo angeheshimu maiti na kuweka uroho wa madaraka nyuma. Lakini kwaajili yeye ni CHADEMA basi wote mnaona hajakosea.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    masharti magumu ya dhamana ni pamoja na kutokwenda mbai na eneo uliloshitakiwa na kuripoti mara kwa mara ...

    hii kali kweli kweli
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dont wory the truth speaks for it self
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimempenda huyo hakimu kwa masharti yake ya dhamana, hapo tunajenga hoja kwamba hata mahakama imeingiliwa na siasa (ccm) na mafisadi wake. Huwezi kufanya maamuzi ya kitaaluma kijinga namna hiyo, huyo hakimu pia nikipofu haoni mbali hakika asingechukua uamuzi huo.
     
  16. m

    msukwaa Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    uyo NYAMBARI NYANGWINE nae asionekane nyamongo....
    aendelee na biashara yake ya vitabu
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Asionekane Nyamongo kwa sababu zipi au kwa kifungu kipi cha Sheria au Katiba yetu Tanzania inasemaje kuhusu uhuru wa raia wa Tanzania kuishi eneo lolote ndani ya Jamhuri bila kubugudhiwa!!?.Huyo hakimu katumia sheria za nchi gani?
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Asionekane Nyamongo kwa sababu zipi au kwa kifungu kipi cha Sheria au Katiba yetu Tanzania inasemaje kuhusu uhuru wa raia wa Tanzania kuishi eneo lolote ndani ya Jamhuri bila kubugudhiwa!!?.Huyo hakimu katumia sheria za nchi gani?Au nnaota vile yaani kazuiwa asionekane Nyamongo!!!!?
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh hiyo hukumu ya sheria za magamba kabsaa!
     
  20. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tindu ni kansa kwenye nchi yetu ambayo ni kisiwa cha amani na utulivu..........hakimu mwenye hekima alitakiwa kumzuia kwenda mara kabisa kwa kuwa ni mchochezi wa uvunjaji wa amani na mtetezi wa majambazi
     
Loading...