Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu amjibu Komba; short and clear

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by deecharity, Jun 19, 2012.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Akiwa anahojiwa na Ebony FM asubuh hii uko akiwa safarini, kwanza kaonyesha uungwana kukubali kusimamisha gari na kufanya interview, ametoa msimamo wake wa kuikataa budget na alipokuja kuulizwa juu ya swala la Komba kuwaambia wabunge wa chadema wakapimwe akili, alijibu kwa ufupi kuwa Komba kuna habari naye kuhusishwa kuwa na uhusiano na LULU.

    Sasa hapo nani anastahili kwenda kupimwa akili?
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna siku niliishasema hapa jamvini kuwa "Ukiwa mwanachama wa CCM ama mfuasi kwa aina yoyote ile akili yako itakuwa sawa na wagonjwa wa MIREMBE ama BUGANDO ward number 1" argument skills sifuri kabisa kwa wabunge wooooooooote wa ccm
     
  3. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwanza tunashangaa, kwa nini mpaka sasa yupo nje.??? Anatakiwa awe segerea kwa ubakaji.
     
  4. d

    deecharity JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Lile 2mbo bora kingekuwa kinyec angeenda kujisaidia lingepungua.. Mule kaweka ulbum ya nyimbo za ccm halitapungua hadi itoke madarakani.
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukisha kuwa CCM bwana unafuatwa fuatwa na laana ya wizi na kutuibia .Watch out
     
  6. d

    deecharity JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    yap dats true na ndio mana hata kufikiria hawawez kabisa.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahhahaaa,,,siasa bhana,,,UNAPASWA KUCHUNGA SANA BAKULI(MDOMO),,,,UTAVULIWA NGUO ZOTE THEN UKAMATWE MIKONO
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Komba ni mfa maji kwani ameshajua kwamba 2015 jimbo lake linachukulia na CHADEMA.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    :biggrin1: nimeipenda hii...inabidi komba aisaidie mahakama maana kama alikua na uhusiano na mtoto wa miaka 17 that's statutory rape
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnataka kunambia LULU ni chakula ya bwana kitambi?
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,626
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Nimelipenda jibu hilo. Kama mtu mzima over 50 anaweza kufanya mapenzi na vibinti under 18 huyo ndio wa kupimwa akili.Wanarusha mawe wakiwa nyumba ya vioo
     
  12. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nyie nao mnamjadili hata Komba! Jana aliunga mkono bajeti 100% (akimaanisha haina dosari hata nukta), wakati kwenye mchango wake alikosoa mambo mengi ikiwa ni pamoja na bajeti yenyewe kushindwa kuwasaidia watu wake kwenye kilimo na uvuvi. Sasa hiyo 100% inatoka wapi, unafikiri anajua hesabu huyu? Watu wengine ni wa kuhurumiwa tu.
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Presha inapanda, presha inashuka.
    Uone alivo kilaza. Baada ya kutoa dalili za ICU alizonazo akaanza kusema kwakweli jimbo langu ndilo masikini kupita yote. Inamaana wenzake wakiisema bajeti hii kuwa ni danganya toto haiihusu jimbo lake?
     
  14. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza Komba mwenyewe kama sio kutoa kafara hata ubunge angeusikia bombani,mshirikina mkubwa
     
  15. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akawapime watoto wake kwanza maana ni matatizo matupu
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, upo nchi gani hulijui hili! "Kitambi" ndiye aliyemnunulia Lulu gari. Kama hiyo haitoshi inasemekana kuwa "Kitambi" anapenda sana "kupita mlango wa nyuma" na inasemekana mmoja wa watu anaowala ni Mkibosho mmoja mwenye bar pale Mwenge.
     
  17. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbali na inshu ya Lulu kama yale yanayoongelewa huko Songea kumhusu Komba yana ukweli,basi bila shaka yeye ndio anatakiwa kupimwa akili mara moja
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Muoneeni huruma huyu bwana. Sidhani kama anajua yupo bungeni kwa kazi gani........... yeye anachojua ni kwaya, mashairi na ngonjera za propaganda........... Hivi hamshangai kwa nini huwa analala lala ovyo mjengoni?? Huwa anashindwa kufatilia mambo at higher level. Usije shangaa hata alipoongea alikuwa amekurupuka toka usingizini akimsikia Mwigulu akitapika sasa naye akajua hiyo ndiyo hoja yenyewe akairukia!!!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu kwani wewe upo Tz kweli.

     
  20. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,051
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hata mie nashangaa!!!


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
Loading...