Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakijua tunachokitamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Oct 20, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Habarini zenu wanajamvi,

    Nimekuwa nikifuatilia Post kadhaa bila kuchangia huku nikijiuliza maswali mengi sana,
    Watanzania wengi si wakristo si waislamu wameonekana kutamani mno vita yaani mno.
    Si wa humu mitandaoni tu bali hata wale wengine ambao nimewafanyia utafiti nje ya
    Mitandao.

    Sababu zinazopelekea Watanzania kutamani vita ni hizi.

    1.Dini
    2.Siasa
    3.Uchumi mbaya
    4.Dhulma.

    Sio dhamira yangu kufafanua hayo manne hapo juu, ninachokusudia ni kuwauliza,
    kwa sababu nimeshawahi kuishi katika nchi zenye machafuko japo kwa muda mfupi,
    Hiyo vita mnayoisikia..... hiyo vita mnayoitamani....... Ikija ndo mtaona tofauti ya
    kutazama kwenye TV na pale inapokuwa barazani kwako. Endeleeni kutamani huku
    mukikunja ngumi na kuuma meno kwa hasira lakini....................

    Tunakijua Tunachokitamani?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,406
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Uamsho, Ponda na Waislam wanakijua wanachokitamani...
     
  3. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Maisha yakiwa magumu sana mara nyingi watu huwa hawana cha kupoteza,
    Mizinga na mabomu kwao havina nguvu mbele ya dhamira zao zinazosukumwa
    na njaa.
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Waislamu wanatamani Pepo.
     
  5. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu GAZETI, Habari ni salama.Ninatamani haki itawale kiukweli si kwa maneno kwa kuwa ndio msingi wa amani.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nimekupata mkuu.
     
  7. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,871
    Likes Received: 1,482
    Trophy Points: 280
    hatutumii vichwa kufikiri bali tunatumia dini kufikiri.
     
  8. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pepo gani inayoruhusu uvunjifu wa amani
     
Loading...