Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tunakagua matatizo ya magari aina zote kwa kutumia kifaa maalum cha computer

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by dibbo, Jun 5, 2011.

  1. dibbo

    dibbo Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf,kama gari lako lina tatizo na umeshindwa kujua ni nini,basi piga simu number 0715 367 367,tunakagua gari kutumia diagnosis tool kuangalia engine,gaer box,body parts zote ndani na nje pamoja na chassis yaani brake system,ukiona taa CHECK ENGINE inawaka kwenye gari lako basi leta tukague 0715 367 367 tupo ARUSHA
     
Loading...