Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumuenzi Mwal

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwana wa africa, Oct 14, 2012.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna wakati nilikuwa stendi ya Arusha na kuna wajaririamali walikuwa wanauza cd za hotuba mbalimbali na matukio ya viongozi walioheshimika sana Africa Kama mwl NYERERE na kujinyakulia CD 2. Naomba kama kuna mtua anaweza kunisaidia kupata mwawasiliano na wahusika. kwa sasa nipo Tanga mjini kikazi.
     
  2. Timoso

    Timoso Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chek youtube kuna some videos
     
  3. Timoso

    Timoso Senior Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante kwa muuliza swali na mtoa jibu hata mie nilitaka sana.

    Nasikia Uganda huko Makerere ni maarufu kwa walimu eti zinatumika kufundishia?
     
  5. Timoso

    Timoso Senior Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni possible Haika , Mwl Nyerere ni mmoja kati ya wana Philosophy maarufu sana Africa hasa ukanda wa kusini mwa jangwa la sahara. so usishangae kwamba vyuo vingi tu nje ya tz vinatumia maujanja yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shock:Kwa style hii ya udini kweli kuna kumuenzi Mwl Nyerere? Kwa hakika mwl alifanya mambo mengi, na philosophy zake zinatumika vyuo vikuu mbalimbali duniani. mfano philosophy yake ya maadui watatu wa maendeleo ya binadamu. sasa kwa sababu elimu hapa Tz si kipaumbele na kwamba watoa elimu hizo kwa ngazi ya msingi ni wale wenye ufaulu mdogo. ukishauriwa na aliyeshindwa na wewe utashindwa.Inauma lakini ndio ukweli huo!
     
Loading...