Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumethubutu,tumewezwa na tunasonga mbele.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jingalao, Dec 4, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    namtoa jogoo wangu kama zawadi ya miaka 50 ya uhuru.

    jogoo.JPG
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [h=6]Towards 2012 with much hope less mistakes and determination..[/h]
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mifugo inapoelezea hali ya nchi
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    naomba jogoo huyu awe chachu ya kuchochea ufugaji bora.
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumethububu,wametuweza, na tunarudi nyuma
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah hii chachu naona itakua imezidi pilipili sana maana huyu jogoo dah...! ila akhsante bwana japokua nadhani kuthubutu kwetu kumetucost sana yani
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tena kwa kasi na tunajidanganya kua tunaenda mbele..! manake kama tungekua tunaenda mbele yale mambo yaliyo achwa zamani tungekua tunayaendeleza kwa kasi zaidi lakini sasa hivi reli zimekufaa..! mahospitali ni majengo tu ila huduma ni duni kama vile hawahudumiwi watu utadhani ni sehemu za kuulia watu kumbe ni sehemu za watu kupata kupona yani kwa kweli Mungu atusaidie jamani....!
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jogoo nae rastafarian!:lol:
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu hii mbegu iliyo geuza manyoya naipenda kinoma nitaipataje???

    Ingawa naona ilo eneo ulipo mphotoa jogoo ni maeneo ya kilaji siunaona vizibo vilivyo vingi.. Sijuwi kama atakuwa hai mpaka leo...

     
  10. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    jogoo ana reflect maisha ya watanzania waishio tandale nao wanajiona wako dar
     
Loading...