Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumelamba Garasha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Feb 1, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wacheza karata wanajua maana ya kulamba dume kunavyoweza kuathiri mchezo mzima na kupelekea ushindi. Ila Ukilamba magarasha lazima upate maumivu ya kupoteza mchezo mzima wa karata hata kama utakuwa na jockeri moja na magarasha matupu. Nimeanzia mbali nikijaribu kuangalia ahadi na utekelezaji wa kile alichokuwa akikisimamamia Mh Mwenyekiti wa CCM wakati wa uchaguzi uliopita. Ninapata wasi wasi na IQ yake kwa kile alichokuwa akikisema, Nimeongezea ahadi ya 70 ambayo iko wazi lazima ataitekeleza tena kwa mbwe mbwe.

    1.Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2.Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3.Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4.Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5.Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6.Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7.Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8.Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9.Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10.Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11.Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12.Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13.Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14.Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15.Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16.Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17.Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18.Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19.Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum
    20.chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    21.Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    22.Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    23.Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    24.Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    25.Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    26.Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    27.Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    28.Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    29.Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    30.Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na
    31.kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    32.Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    33.Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    34.Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    35.Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    36.Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    37.Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa -Musoma
    38.Kulinda haki za walemavu - Makete
    39.Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    40.Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    41.Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    42.Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    43.Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    44.Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    45.Kuwafidia wanakijiji ng’ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    46.Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    47.Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    48.Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    49.Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    50.Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    51.Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    52.Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    53.Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    54.Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    55.Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    56.Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    57.Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi - Ifunda
    58.Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    59.Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    60.Kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii – Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    61.Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa – Kibandamaiti mjini Zanzibar
    62.Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    63.Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    64.Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    65.Kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    66.Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    67.Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    68.Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    69.Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    70. Kufuata utawala wa kisheria wa kutii mamlaka za kimataifa hata kama mchakato wa DOWANS umejaa utapeli, lazima tuwalipe ili Rostam asifanye nchi isitawalike.


    Sisiti kukuona wewe Mkwere ni kama garasha kwa hizi ahadi zako.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Karibu Mchungaji, na pole na matatizo, naona umeingia kivingine kabisa

    Mkuu hivi unapoteza muda kuangalia hizo ahadi za huyo jamaa, mbona kuna mambo mengi ya kuyazungumza na kupanga mikakati ya kuchukua nji hii, nadhani ukimdiscus huyo jamaa na wewe utakuwa ni level moja na yeye, mijadala hiyo hiyo ina wenyewe (MS nk)
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    LAZIMA ALIPE HANA UJANJA AKIKATAA MAMBO YATAKUWA MABAYA ZAIDI CCM WANA TELELEZA ILANI YAO KWA ASILIMIA MIA PALE WANAPOWAKUMBATIA MAFISADI NA WEZI ILA KWA ASILIMIA SIFURI KWA WATANZANIA HASA WA MONDULI NA IGUNGa
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Reverend Masanilo welcome home mkuu!

    Kaka hiyo ahadi namba moja inanihusu sana kifamilia na kibiashara/uchumi tatizo langu ni kwamba nilishaondoa matumaini kwa Mkuu wa nchi labda kama unatokea muujiza sawa tutaipokea hiyo reli kwa furaha.

    Mkubwa mwenzio akiamua kukudanganya ujue amekudharau, nami nahesabu alitudharau na anaendelea kufanya hivyo!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii nchi haina wenyewe....
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hi dharau kubwa sana! Tunajua cha kufanya Ben Ali nguvu ya Umma ilimwangukia na sasa upepo unaelekea kwa Hussein Mubarak! Natamani na sisi tumtoe mkwere na dharau zake hizi. Sidhani akama anajua kuwa tunajua anatudharau
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu!
    karibu sana
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kule kwenye messenger umepigwa ban?
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah, Mchungaji umerudi, karrriiiiibbbb sana yhakhe!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kiongozi nilikuwa napita tu ndo ghafla nakutana na huu ukumbusho wa mashairi ya Daktari mkuu JK.

    Ntarudi baadae.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mchungaji umerudi na hasira mbaya!

    karibu tena.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamaa anapenda sana kuimba bongo flava hata kwenye mambo yanayohitaji umakini! Umeme ni shida baada ya miaka 50.....hawa jamaa ni yak yak!
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mchungaji karibu sana. Tulikumiss sana Mkuu
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tawile baba tumechoka tunasubiria kipenga tu tujae mitaani:clap2:
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuwepo kwa ID mingine mazee! Teh teh teh teh teh
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Karibu Rev..
    akitimiza ahadi hizo zote ruksa kuilipa Dowans na hata kurudi madarakani
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NGOJA NIRUD MKUU....!
    hahahaha
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii ni ahadi pekee iliyomsaidia Daktari mkuu JK kujipatia "kula" kutoka kwa ndugu zangu wa mkoa wa Mara.
    Sasa hizi kelele za wanaharakati wa mazingira zimewapandisha pressure jamaa zangu, nadhani JK atakuwa anatabasamu kwakuwa amepata excuse ya kutotekeleza ahadi yake. Ila asisahau kwamba asipojenga hiyo barabara hasira za raia zitahamia kwenye faru!!
     
  19. Taluma

    Taluma Senior Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....ama kweli this is H.E.DR......!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tuna matatizo yanayofanana kama watanzania. Ugumu wa maisha ni kwa kila mtu regardless ya itikadi zake kichama hata kidini. Ni miaka 50 hadi leo tunakosa maji safi ya kunywa wakati fisadis wanakunywa maji sipesheli na matibabu majuu. Misri huyu Husni Mubarak alishinda kwa 95% leo watu wako mtaani hawataki ujinga. Zaidi ya watu Mil 1 wameandamana polisi wameungana nao maana huwezi uwa watu wote hao

    [​IMG]
     
Loading...