Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tulipofikia TZ:: Ajichoma moto mpaka kufa##kisa##maisha magumu saana hawezi kuishi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Feb 5, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    MKAZI mmoja wa Mbezi Juu, jijini Dar es Salaam, wamejiua kwa kujiteketeza kwa moto, kwa maelezo kuwa amechoshwa na maisha magumu yanayoambatana na kukabiliwa na mzigo mkubwa wa madeni.

    Marehemu huyo, Yusuph Msema (40), ameacha waraka ambao ndani yake, amesema madeni yaliyokuwa yakimkabili ni pamoja na aliyokuwa akidaiwa na rafiki zake na ya benki moja ambayo hata hiyo, hakuitaja.

    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni, Charles Kenyela, alisema tukio hilo lilitokea juzi usiku huko Mbezi Juu.

    Kenyela alisema kabla ya kujichoma moto, Msema alijimwagia mafuta ya petrol mwilini na kujipulia kwa kutumia kibiriti.

    Kamanda huyo alisema marehemu aliacha ujumbe wa maandishi uliosomekana kama ifuatavyo.

    “Nimejiua kutokana na hali ngumu ya maisha na madeni ninayodaiwa na David Ligomile anayenidai Sh 700,000 na deni kuongezeka hadi kufikia Sh 1,3000,000 na kanichukulia RB."



    Sehemu nyingine ya ujumbe huo ilisema "pia nadaiwa kodi ya nyumba na mwisho wa mkataba ilikuwa 31/01/2011 nilitakiwa nihame."


    Kwa mujibu wa Kenyela, ujumbe huo umedai kuwa sababu nyingine ya Msema kuchukua uamuzi huo, ni kitendo cha ndugu zake kushindwa kumsaidia kumaliza matatizo hayo wakati wana uwezo.

    Kamanda huyo alisema maiti huyo amehifadhiwa katika chumba cha kuhifadhia cha Hospitali ya Mwananaymala, kwa uchunguzi zaidia.

    Source: mwananchi limesheni
     
  2. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kha whatever happened to kitanzi, surely there are other lesser brutal options to commit suicide.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Who is next? Mubarak naye kasema kachoshwa sana na Urais...so atatumia njia kama ya huyu ndugu yetu? na Kaka Mkuu naye akisumbuliwa kuhusu door-ones atasemaje? au ata-opt the same option
     
  4. M

    Mr. JayJay Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu aliyejiua ni kaka yangu kabisa,mtoto mama yangu mdogo.Ni kweli kuwa Ugumu wa maisha yake uliosababishwa na serikali ya kifisadi isiyo na mbele wala nyuma ya Kikwete ndiyo uliyosababisha kifo chake.Sawa amekosea,lakini serikali hii inahitaji mabadiliko ili wananchi wa kima cha chini waendelee.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Who is next? Mubarak naye kasema kachoshwa sana na Urais...so atatumia njia kama ya huyu ndugu yetu? na Kaka Mkuu naye akisumbuliwa kuhusu door-ones atasemaje? au ata-opt the same option
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Mr.J miongoni mwa madai yake ni kwamba ndg zake mmemtosa kiaiana, so naomba muwe na utamaduni wa kusaidiana, no matter what ameshawahi kuwafanyia nini, sote ni ndg na tunaweza kusaidiana na kutoka kwenye hali ngumu za maisha haya ya dunia
     
  7. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanafunzi aliyejiua baada ya kufeli mtihani wa form four! Kuna mwingine yupo hospitali baada ya ndugu zake kumuwahi! Wanaojiua kutokana na matatizo ni wengi sana!
     
  8. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana.JAMANI HII HALI YETU YA UCHUMI HAITAKIWI KUKAA NA VITU KAMA SUMU,KAMBA,MAFUTA NDANI YA NYUMBA KWANI UNAWEZA KUJIUA WAKATI WOWOTE UKATA UNAPOTUBANA Hasa kodi na nk.MKWERE UNANIUDHI SANA MMEMUA MWENZETU KWANI NYIE CHANZO
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kilichobaki ni maandamano!
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi kule Tunisia,maandamano yaliyomng'oa rais,si yalianza baada ya yule machinga graduate kujitia kiberiti? Kwa nini na sisi tusianzie hapa!
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du nyie ndugu ndio mliommaliza jamaa yenu kwa kutomsaidia mpaka akaenda kukopa hela za riba kutoka 700,000/= hadi 1,3000,000/= tarakimu kubwa sana hizi, mngemshauri hata ushauri wa bure Deni haliui ni kesi ya Madai Mahakama ya mwanzo na si RB ya POLISI
    Kwa upande mwingine ni shujaa kama alivyofanya chinga mmoja Mohamed Bouazizi Bofya hapo huyu ni msomi wa Chuo Kikuu huko Tunisia alikosa kazi akawa anauza mitaani, Mgambo wa jiji la Tunis wakamamata na kumnyanganya kila kitu kwa vile alikopa $200 akawa hana njia ya kulipa hivyo akajilipua ndio chanzo cha vita ya kumuondoa Rais wa Tunisia na sasa Mubarak wa Misri
    MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI YUSUF MSEMA
     
  12. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naamini kama wote tungekuwa na level sawa ya ujasiri wa kuchukua uamuzi huu basi Tanzania wangebaki takribani nusu ya raia waliopo kwa sasa!
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Acha unafiki, ninyi ndio mmeshindwa kumsaidia hata kimawazo tu hadi akapatwa na msongo wa kuji angamiza. Unatofauti gani na hayo mafisadi?
     
  14. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angeenda kwa Alishababu wampe ka bom halafu aje kwenye mkutano wa CCM uwanjani wa jamhuri Dodoma wakiwepo mafisadi halafu ajilipue karibu yao afe nao angekuwa amekufa kifo cha faida sana kwa watanzania. Wanaotaka kujiua wajaribu kutusaidi kujitoa mhanga karibu na mafisadi wa CCM, mabom kwa wakimbizi Kigoma yako mengi sana. Tusaidieni kuliko kujiua wenyewe tu.
     
  15. f

    furahi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani hiyo tarakimu ni milioni 1 na laki 3 au ni milioni 13???
     
  16. L

    Leney JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakua kakosea kuandika.... i milioni 1 na laki 3,

    Na we Mr.J hapo juu una mambo... unaanza kuirukia serikali wakati kwenye barua lawama zinakwangukia wewe(maana ni ndugu), na David Ligomile(aliyekopesha). Kwanza inaonekana huna hata machungu ya kufiwa wewe...

    ndo maana kuna mithali inasema..."Never abandon a friend--either yours or your father's. When disaster strikes, you won't have to ask your brother for assistance. It's better to go to a neighbor than to a brother who lives far away." Proverbs 27:10
     
Loading...