Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm mnangoja nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadogoo, Feb 5, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kauli ya wapenzi na wakereketwa wa CDM kuwa Wao tu ndio wapinzani hai TZ, haiwezi kuwa halali ikiwa watashindwa kumuenzi mwananchi huyu kwa kuonyesha nguvu yao ya umma!:

    Ajimwagia petroli na kujipua
    Send to a friend Friday, 04 February 2011 21:16 0diggsdigg

    Festo Polea

    MKAZI mmoja wa Mbezi Juu, jijini Dar es Salaam, wamejiua kwa kujiteketeza kwa moto, kwa maelezo kuwa amechoshwa na maisha magumu yanayoambatana na kukabiliwa na mzigo mkubwa wa madeni.

    Marehemu huyo, Yusuph Msema (40), ameacha waraka ambao ndani yake, amesema madeni yaliyokuwa yakimkabili ni pamoja na aliyokuwa akidaiwa na rafiki zake na ya benki moja ambayo hata hiyo, hakuitaja.

    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni, Charles Kenyela, alisema tukio hilo lilitokea juzi usiku huko Mbezi Juu.

    Kenyela alisema kabla ya kujichoma moto, Msema alijimwagia mafuta ya petrol mwilini na kujipulia kwa kutumia kibiriti.

    Kamanda huyo alisema marehemu aliacha ujumbe wa maandishi uliosomekana kama ifuatavyo.

    "Nimejiua kutokana na hali ngumu ya maisha na madeni ninayodaiwa na David Ligomile anayenidai Sh 700,000 na deni kuongezeka hadi kufikia Sh 1,3000,000 na kanichukulia RB."


    Sehemu nyingine ya ujumbe huo ilisema "pia nadaiwa kodi ya nyumba na mwisho wa mkataba ilikuwa 31/01/2011 nilitakiwa nihame."


    Kwa mujibu wa Kenyela, ujumbe huo umedai kuwa sababu nyingine ya Msema kuchukua uamuzi huo, ni kitendo cha ndugu zake kushindwa kumsaidia kumaliza matatizo hayo wakati wana uwezo.

    Kamanda huyo alisema maiti huyo amehifadhiwa katika chumba cha kuhifadhia cha Hospitali ya Mwananaymala, kwa uchunguzi zaidia

    CDM mpo?????????
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    du this is messega from egypt or tunisia?
     
  3. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    from tz!!!!!!
     
  4. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,185
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sasa inahusu nini CDM??
     
  5. R

    Ribyata 2010 Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kumuenzi ....."tulianzishe kama Tunisia"
     
  6. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunamngojea kilaza naye ajipige kibiriti kama huyo mwehu aliyejimaliza
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maisha kweli magumu
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :clap2:
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    JK ndo aaambiwe kuchukua hatua hii ni kazi ya serikali mkuuu si ya chadema
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli maisha ni magumu. Lakini tusikubali kukata tamaa mpaka kiwango cha kujimaliza wenyewe.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha na Inaonesha ugumu wa maisha..., lakini ni nini connection ya Chadema Hapo..., nadhani hapa ungesema kwamba serikali na Chama tawala inabidi kiwajibike kwa kukosa dira na kupelekea maisha ya mtanzania kuwa magumu ningekuelewa..., Naomba ubadilisha heading ya Post yako ili tuichangie vizuri na tumtendee haki ndugu yetu Yusuph Msema RIP
     
  12. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa utamaduni wa ki afrika michango ya rambi rambi inaweza ikazidi hayo madeni yote ya marehemu
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    crap and crack typical of zubeda ms
     
Loading...