Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliomaliza chuo tunalia na ajira mtaani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWL MTZ, Oct 4, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.
     
  2. landless

    landless Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saint machokololo bachelor of food in mashudu technology
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ulisomea fani ipi,unaweza kusaidiwa,
     
  4. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kaka fikiria kujiajiri na si kutembeza bahasha kama unataka kufanikiwa, otherwise kutoka ni ngumu kwa kuajiriwa
     
Loading...