Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliochaguliwa Bachelor of law SAUT, this is the best university in Tanzania. Read this....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbute na chai, Aug 22, 2012.

  1. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The faculty of law at St. Augustine University has built itself a name in the international arena through several continuous participation in the international moot court competitions, such as the African Human Rights moot court competition in 2009 and 2011, ranking the first among Tanzanian participating universities such as University of Dar es Salaam, Ruaha University college (one of its constituent colleges) and the Open University of Tanzania in 2009 in Lagos, Nigeria competition. In the 2011 Pretoria, South Africa competition, it took the same lead against the Muslims University and Mzumbe University in the same Africa's most prestigious competition. The Phillip C. Jessup international law moot court competition is another more prestigious competition done every year in Washington D.C., USA. This is also another area where the faculty has built so much proficiency since it first participated in 2010. In December 2011 the faculty of law took the first position in the East Africa moot court competition on the Rights of the Child held in Nairobi Kenya, against 15 prominent universities. So we are at the right place, welcome aboard!
     
  2. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sourcing, contact the SAUT faculty of law or visit Wikipedia just search keyword St. Augustine university of Tanzania.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Hongera..kwa kuchaguliwa huko
     
  4. J

    John lau Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajidanganya ww dar ndo mpango
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Funguka zaidi mkuu!
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vilaza tatizo sana huamini mambo simple simple bila hata kuumiza vichwa vyao kidogo.chuo chenye product za law mtaani hazifiki hata 4 halafu kiwe bora? Hiyo wikipedia hata mimi nimesha jiregister naweza anzisha mada yoyote na kuwa publish
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,093
    Likes Received: 2,355
    Trophy Points: 280
    Acha wivu wewe....
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale saut nimeshaandika wosia hata mjukuu wangu asisome pale
     
  9. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kuchaguliwa chuo mkuu. Ngoja nikufikirishe kidogo lakini kabla hamjajipongeza sana, SAUT inawezekana kuwa ni chuo bora katika sheria kama ulivyosema, lakini je wahitimu wake ni bora pia katika viwango sawia!?

    Kusoma chuo bora hakumlazimishi mwanachuo kutoka akiwa bora pia. Lazima uweke effort kubwa binafsi ili kuwa bora.
    Ukienda chuo ukabweteka ukidhani kuwa eti unasoma chuo chenye jina kubwa nawe utatoka refined, utashangaa unatoka wa kawaida sana na hakutakuwa na tofauti kati yako na wale unaodhani wamesoma vyuo vya kuungaunga! Mwisho wa siku lazima kuwe na tofauti kati yenu, na tofauti hiyo inaletwa kwa juhudi binafsi.

    Bahati 'nzuri' siku hizi tunawaona waliomaliza law mnafanya hadi customer care kwenye makampuni ya simu na teller kwenye mabenki!
    Kama hujui unakoenda, huwezi kupotea njia..
    . Kila la kheri mkuu, lakini nenda katengeneze tofauti!
     
  10. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Dogo,take it 4m me: SAUT ni chuo kidogo,i mean ki umri,so kinatafuta jina sumthn wch z Gud..ukizngatia,PUBLICITY na POPURALITY kwa chuo ni credits tosha!
    UDSM,pale hawana haja ya kutafta jina wala ubora,(jina lipo,ubora pia upo..oldest law faculty in E.A)that y hawaek mkazo sana kwa mashndano kama hayo,bt wanafunz wanashiriki bt kukosekana kwa mazoezi meng na uangalzi wa walimu-team coach inapelekea poor perfmance kwa team za udsm!

    Mut korts,ni kukariri zile wrtten arguements na jinc gan utavojipanga kushawish majudge..ts an art of persuatn,inataka training ya nguvu sumthn wc UDSM hakuna io,wanafunz wanajfunza wenyewe..then wanaenda shiriki!

    Moral of the story: weathr ur in Saut,Mu,tu,ruco..LL.B degree ni ile ile,ts u to show ur potential
     
  11. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    NI KWELI NI BORA SAUT tena sana ila ubora wa chuo unategemeana na bidiii ya mwanachuo
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa kama unajua ni vilaza sapu zitwahusu ushauri mzuri
     
  13. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    then,UDSM-walimu 60,Darasa 150,c zaid ya hapo! sAUT walimu c weng,clas ni jiti 4 hadi 5 wanafunzi..yan uelewa sasa ndo ishu..,plus kuna baadh wa udsm wanafundsha kule(Dr.Mtaki-criminal law saut,Udsm Sheria za mikataba na kazi),Mr.Kitta-Sheria za kodi-saut,Udsm-sheria za masoko ya hisa na mtaji)! I kan say,UDSM kuna unafuu kdgo...

    Then,cha ajabu,mwenye G.p.a ya 3.0 ya UDSM anapata Nafas ya admssn ya LL.M pale pale Udsm,wakati,wa vyuo vngne akitaka kustdy UDSM LL.M lazma awe na GPA YA 3.8! So it means 3.0 ya UDSM ni sawa na 3.8 ya vyuo vngne vyote..!
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Frederick Werema na johnson mwanyika walisoma wapi vile?
     
  15. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    St.agustine wanachukua hadi 3 za mwisho law akati ud mwisho 1
     
  16. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    The only facult in EAST AFRICA UNALINGANISHA NA SAUT? HAUKO SIRIOUS NA MAJAJI WANAOSEMWA NA MH. TUNDULISU WANATOKA VYUO HIVYO YAAN MAJAJ NI VLAZA HAIJATOKEA. chuo udsm gugo rank yake 15 moja in afrika uliza kat ya vyuo vingapi?
     
  17. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shida sio kuwa ya 15!! je products pia ni za 15 kama chuo??
     
  18. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka io 15 ni Webmatrics,ubora wa websites...visibility ya courses ktk website! Ila kwa Quality ni ya 23 Afrika...
     
  19. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap,Lord! Ushabiki haufai..c wote wanaomalza ni wazuri..!

    Guys,kama m2 ukpata chuo kngne nendaga tu,UDSM mbinde sana kupata GPA kubwa,weng humaliza na 2.5 to 3.2...mbinde ktk Ajira! So ukipata ivo wanavovita vyuo vya kata,nendeni,ma GPA YA KUMWAGAAA,ukgraduate hupati tabu ya kufynd job
     
  20. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walsoma UDSM bt hayo c makosa ya mlimani,ni wao binafsi! Af kumbuken sheria darasan mwafundshwa maadili meng kweli,bt ukienda ktk utekelezaji..duh! Hao w2 ulowataja apo wapo serikalini,huez jua wanapata shndkzo gan toka serkalini! Majaj hawa hawa wanaosema,lazma kue na uhuru wa mahakama,ndo wa kwanza kua easly influencd na serkali..
     
Loading...