Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujiulize; sinema ya Kova na Joshua Gitui,mtesaji a Ulimboka imeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Seif al Islam, Sep 12, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    sitaki kuamini kuwa ile sinema iliyoanzishwa na kamanda kova na bwana joshua gitui,mkenya aliyedaiwa kumteka na kumtesa ulimboka imeisha hivihivi.alifikishwa mahakamani kimyakimya bila watu kuona wala kujua.haikujulikana kawekwa gereza gani na kesi yake itatajwa tena lini.tuwe makini sana jamani hata na huyu aliyemuua mwangosi asije akatoweka kama huyu wa kova/ulimboka.
     
  2. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katrina ishapita!, sasa tuna Mansoun Wind Kimeanzia IRINGA!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Replaced by Mwangosi's
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    na watanzania kwa ugonjwa kusahau!!!tusha sahau siku nyingiiiiiii!
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kova mwenyewe kashaisahau hii kitu wakati ni yeye aliitangaza hadharani.
     
  6. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watanzania tuna tabia ya,
    1. Kusahau... Mkuu anaposema ni "upepo tu utapita"
    alishaona mbali...

    2. Watanzania tuna tabia hii, tuko radhi kuutafuta ukweli
    hasa kuhusu tuhuma na mambo kama hayo na
    tukishaupata huo "ukweli" tunaishia hapo na kusahau
    NGUVU, MUDA,RASILIMALI iliyotumika kuutafuta
    "UKWELI".. Hii inajidhihirisha kwenye Tume
    mbalimabali, mikasa ya kila leo tunayoisikia na kuiona
    n.k.

    3. Ushabiki, ili mradi tu kila mtu aongee/atoe mawazo ya
    jambo fulani, lakini hakuna njia sahihi ya kuiendea( a
    way forward)!

    With all that, na mengine mengi Watanzania tunaletewa story moja baada ya nyingine kama mtoto mdogo wa chini ya mwaka mmoja, ambaye akiwa anachezea kitu(mfano playing toy), na ukachukua toka mikononi mwake na kuficha nyuma ya mgongo HAKUMBUKI, na iwapo utaleta kitu kingine tofauti na alichokuwa anachezea muda huo huo, HATAMBUI kama kuna kitu kilikuwepo kabla ya hicho( EXISTENCE OF PREVIOUS EVENT)...na tumeridhika.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tatizo la nchi hii ni kutawaliwa kwa matukio. Yaani kwasasa likitokea jambo tayari tunasahau habari za Mwangosi kama tulivyomsahau Dr Ulimboka!!!!
     
  8. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,219
    Likes Received: 35,237
    Trophy Points: 280
    jamani hatujasahau bado ila tunaletewa filamu nyingi kwa wakati mmoja yani ni bandika bandua mpaka tunachanganyikiwa!!!
     
  9. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutoe maoni yetu katiba mpya iwe na kipengele cha kuwawajibisha viongozi wa wenye dhamana kama Kova kuwajibishwa kisheria wanapodanganya umma kama hii sinema ya huyu Mungiki fake!
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ulikuwa upepo tu . Umeshapita.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi tu kua dr uli yuko nje ya nchi na kapewa kitita chake fresh ili asiongee...ni tetesi tu
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Bahati nzuri ni tetesi, uhakika tulio nao ni kuwa yuko hapa hapa bongo ila familia yake imemzuia kuongea na vyombo vya habari. Wiki ilopita kuna mwandishi wa gazeti la Mwananchi kidogo achapwe na dadake Dr Ulimboka alipokwenda kwao kufuatilia hizi issues!
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Liko mahakamani. Haturuhusiwi kulizungumza.
     
  14. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Picha la yule mtesaji wa Ulimboka Joshua Githindi kutoka kenya aliyetambulishwa na kamanda Kova, limefikia tamati baada ya mahakama ya kisutu kusema hausiki na kumuachia huru, japo alikamatwa tena jwa kosa la kusema uongo. Haya sasa tunasubiri 'BEHIND THE SCENE'
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hakuna picha mkuu.
     
  16. Billioness

    Billioness JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2013
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 225
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Nadhani anamaanisha "movie" imekwisha, na hakuna aliyekamatwa. Tanzania ni jumba la sanaa tunatoa muvi kali bado kupata Oscars tu.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka itakuwa hivyo!

     
  18. f

    frank wa moyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2013
    Joined: Jun 25, 2013
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisutu wood films presents to you mtekaji feki wa ulimboka
     
  19. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Movies nyingine huwa haina haja ya kuzifuatilia maana mwisho wake hujulikana mwanzoni.
     
  20. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ina mana KOVA alikuwa hana ushahidi?, kwa hiyo alitudanganya?, ili iweje?
     
Loading...