Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Joshua (mkenya wa kova)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Jul 19, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,016
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima!!
    Namiulizeni mnijuze hivi kesi ya mkenya wa kova anayetuhumiwa kumteka na kumtesa dr. Ulimboka itatajwa lini na iko mbele ya hakimu gani?
    Kwa kuwa kesi hii ina mvuto kwa jamii tunaomba wanahabari siku ya kesi watupigie picha mtuhumiwa huyo tumtie nuruni,
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie nilidhani una habari kumbe unatafuta habari!
     
  3. a

    afwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Very Fascinating!
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sinema ya Kova haiuzi mtaani arudi tena studio
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,016
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kuwa sijasoma wala kusikia popote, nilichosikia ni kuwa alisomewa mashtaka akakana, haikuripotiwa imeahirishwa mpaka lini, kimsingi tunatamani tuione angalau picha ya huyu mkenya.
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe unazungumzia mambo yamahakamani eeee!Unatafuta ban yaserikali nabunge eee!Ngoja muheshimiwa si..pi..ka akusikie!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kesi ya Mkenya wa kichina hahaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,016
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    usiongee kwa sauti, ninong'oneze Makinda yasitusikie yasije yakaturipoti kwa makinda
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu si unajua Jf ni kila kitu?
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa huna kazi ya kufanya lazima uanzishe mada kama hizi
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taifa lina majonzi ya kufiwa na wenzetu zaidi mia moja,we unatuletea makengeza yako hapa,hebu jieshimu basi ndugu.
     
  12. E

    Emmajac Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamuchungu ajali ya meli haiwezi kuzuia justice isifanyike and it can never be used as a cover. tunasikitika kwa yaliyo wapata ndugu zetu but we still ahve to seek for justice.

    Unachotaka kusema leo likitokea janga lingine tusahau ya meli kuzama? Elimu yak haitoshi au haikusaidii kufikiria kwa upana
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uh,,,,halafu hili swala lipo mahakaman halijadiliwa
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    suala la MAKENGEZA NALO NI JANGA NA MSIBA MKUBWA SANA MDAU.,,,,,,,UNADHAN KUUDANGANYA UMMA WAKATI UNAJUA NI SUALA DOGO?????
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    akiwasikia atawatwanga mwongozo na kuwapeleka nje mkaotee jua,,,,dodoma kuna baridi la kizush kwa sasa
     
  16. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku kesi ya joshua inaendelea kule jeshi la polisi linawatafuta watuhumiwa, yaani ni burudani!
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kova Mikengengeza.
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    According to Kova a.k.a mzee wa matukio, iko kisutu kwa Agness Mchome.... yule mama alosaini kumnyang'anya mwanamke mwenzake mtoto wa miezi miezi 4 kwa kisingizio cha kuwa ni mwehu bila hata kuona cheti cha daktari kinachothibitisha hilo!!!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,016
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Na ukiwa hauna kazi lazima upitie na kuchangia mada kama hizi kwi! kwi! kwi!
    Huwezi kuchamba kwa rimoti, lazima u. . . . .
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,016
    Likes Received: 3,574
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu Babu Lao kwa kutujuza, tufuatilie itatajwa lini ili tukamuone huyu "joshua" stearing wa picha kova.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...