Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe Babu wa Loliondo (ili tujifunze)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-Israeli, Mar 28, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]Toka mwanzoni kabisa huyo babu alionekana kabisa kuwa yuko zaidi ki-jasiriamali.
    Hapa namaanisha huyo babu alikuwa mfanyabiashara wa kawaida tu aliyebuni biashara ya kuuza 'juice' ya mizizi, na kudai kuwa ni 'dawa' ya magonjwa sugu ('dawa' aliyooteshwa na mungu !).
    Kilichonishangaza mimi ni kuwa watu wengi sana (wasomi na wasio wasomi) walimuamini kupita kiasi, bila ya kujiuliza maswali madogo tu.[/FONT]


    • [FONT=&amp]Babu alidai anatibu kwa nguvu za mungu (ila hakutaja mungu gani !!!)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Babu alikuwa anafanya maombi kabla ya kuanza kugawa 'dawa' yake (hakuwahi kusema anamuomba mungu gani !!!)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Watu waliotumia 'dawa' yake wakaaanza kupata matatizo zaidi na kufa (akaingiza swala la imani baada ya kuona wagonjwa hawaponi !!!)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Babu akasema 'dawa' yake inafanya kazi ikitumika ndani ya eneo la Loliondo tu !! (watu bado hawakushtukia dili !!)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Babu akasema mtu aliruka foleni na kunywa 'dawa', 'dawa' haitafanya kazi !!! (watu bado wakushtuka kuwa wanaingizwa mjini !!!)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Kila kona ya nchi yetu kukazuka watu wanaotibu kwa 'kikombe' !!! (watu bado hawakushtukia utapeli !!!)[/FONT]
    [FONT=&amp]
    Sasa hivi huyo babu na watoa 'kikombe' woote hasikiki tena. Babu kishajichumia shs. billion zake kadhaa, katulia kimya......

    Serikali na wale woote waliokuwa wanautetea kuwa anatibu kwa nguvu za mungu, hawaonekani kabisa....Maana nakumbuka vichwa vya habari kwenye magazeti megi vikisema:- "dawa ya babu salama..", "babu's kikombe gets intial nod..", nk.

    Nawahurumia sana waliokunywa hiyo 'dawa'. Wajiulize maswali yafuatayo:-[/FONT]


    • [FONT=&amp]Walikunywa nini? ('dawa', juice, sumu, ....)??[/FONT]
    • [FONT=&amp]Side-effect za hicho walichokunywa ni nini? (especially long term side-effects)[/FONT]
    • [FONT=&amp]Kama hiyo 'dawa' ilikuwa kweli ni dawa, mbona imeishia ghafla (au wagonjwa wameisha)?[/FONT]
    [FONT=&amp]
    Watanzania tujifunze na tusikubali kudanganyika next time.[/FONT]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mwache babu apumzike!
    Wewe unasema wee, babu anakula umeme wa jua, anachajisha simu, nyumba nzuri ya kisasa, na usafiri umepaki nje!...!
    U r wasting time broda!..tafuta mada zenye mashiko!
    \ babu loliondo.jpg
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hahahaha nilijua tu PJ lazima uje kumtetea Mwasapile
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    PJ umenikumbusha kuna siku ttulipanga kwenda kwa Babu ili tuweze kurusha LIVE....hivi ilikuwaje tukaacha kwenda maana mimi nakumbuka nisha muaga na wife kabisa akaniambia vipi unao.....hahahahaha
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0

    Unaonekana ni mmoja wa walio ingia king kwa babu arifu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi hapo juu kamtetea...hahahaha...huu utetezi unafanana na wa mashahidi wa CCM zidi ya wabunge wa chadema
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Si unakumbuka wakati tukiwa hatua za mwisho za kuchukua Landcruiser 4WD ndo foleni za kukaa kwa wiki zikawa zimeanza?...tukachanganya na zetu, maana waajiri wetu wengine ni jamii ya Miss Judith!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Babu ni mjasilia mali wa ukweli hapa Arusha aliwatoa vijana sana maana ilifika wakati wazungu hawakuwa issue tena maana Land cruiser ilikuwa ina beba watu 12x150,000 kuna bar iko pale karibu na Kimahama Bookshop machalii walikuwa wanakesha wakinywa.....
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hapana!
    Mi nawalaumu watu wanaompinga babu kumbe shida yao ni IMANI HABA!...
    Waliopona ni wengi mno kiasi naona ni upuuzi kumdharau babu!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahaha......kuna watu wana kushutumu kuwa wewe una mtetea sana huyu babu je kuna ukweli hapo? au unamtetea kwasababu alitoa ajira kwa vijana kazi ambayo CCM wameishindwa.............
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Duu labda ndugu zangu hawana bahati nina dungu zangu 11 walienda na matatizo mbalimbali hakuna hata mmoja aliepona...Je unaamini walio pona ni kwa dawa alizokuwa anatoa au walipona kwa imani tu maana kuna magonjwa mengine unaweza kupona kwa imani mkuu....
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapo kweli umenena!
    Babu kapumzika kwenye nyumba saafi kabisa na usafiri mzuri anao.

    Lakini gharama yake ikoje?? Iko kama ifuatavyo:-
    • Maisha ya watu wengi sana yamepotea kwa sababu ya uwongo wake.
    • Maisha ya watu wengi sana yamepotea kwa sababu ya serikali na vyombo vya habari kuunga mkono uongo wake.
    • Maisha ya watu wengi sana yamepotea kwa sababu ya watu waliotoa ushuhuda wa uongo kuwa wamepona, na hivyo kudanganya watu zaidi.

    Ni kweli kuwa sote tunatafuta pesa ili tuwe na maisha mazuri, lakini sion kwa gharama ya kutoa uhai wa watu wengine ili tu babu wa loliondo na wengineo wapate nyumba, gari na solar panel.
    Hiyo nyumba na gari, n.k. anavyomiliki babu unayemtetea vimejengwa na kununuliwa kwa pesa iliyopatikana baada ya kuua watu wengi sana.
    Wewe, babu wa loliondo na watu wote tunajua fika kuwa 'dawa' hiyo haikuwa ya kweli, na imeua watu wengi sana kwa makusudi kabisa ili tu babu (na wengineo) wapate hizo nyumba, magari, solar panels, n.k.

    Finally, Thread hii ina mashiko sana maana inatukumbusha kuwa makini na matepeli kama hawa, ili tusipoteze maisha ya wapendwa wetu wengi kama ilivyotokea.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    uMEENDA SAWA KOTE, KASORO HAPO KWENYE NYEKUNDU!
    Hakuna chinjachinja aliyetoa roho ya mtu...tafadhali rekebisha kauli yako kama si kuifuta!
    Mkuu,
    Chukua mlinganyo rahisi tu...ni kwamba waliokwenda kule wote walikuwa wagonjwa, so probability ya kutokea vifo vingi toka kwennye kundi hilo ilikuwa kubwa!
    Tusilaumu kwa intuition tu!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mambo makubwa ya maisha hayataki papara....yanataka kujipa muda wa kutafakari na kuangalia mwelekeo na hatimaye matokeo. We still have time to know which is which kuhusu babu.
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wengi walioenda kwa babu walikuwa wameshakata tamaa hivyo hawakuwa na cha kupoteza wala option nyingine hawakuiona walikuwa tayari kwa lolote.

    hata ungwewaambia yule mwizi wasingeelewa.matatizo mchezo
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mwacheni babu hakuna mtu alimlazzimisha kwenda . na hii tiba ni ya kiimani zaidi . HUTAKI UNAACHA.
     
  19. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Napenda kurudia tena na tena, babu wa loliondo alitoa uhai wa watu kwa makusudi ili apate pesa za hiyo nyumba uliyoionyesha, na gari, solar panels, nk.

    Alitoa uhai wa watu wengi sana kama ifuatavyo:-
    • Alisema ameoteshwa 'dawa' inayotibu magonjwa sugu, na kwamba ukitumia tu, baada ya wiki moja utakuwa umepona kabisa. Alisema haya huku akijua fuka kuwa ni uwongo, na akijua fika kuwa watu wataamini na hatimaye watakufa tu.
    • Alitengeneza 'dawa' kwa kutumia mizizi ya mti ambao ni sumu kali, huku akijua fika kuwa hiyo ni sumu na wala sio dawa.
    • Alipoona kuwa watu hawaponi na malalamiko yameanza, alileta kizezo cha 'imani'. Kwamba usipokuwa na imani huponi, huku akijua fika kuwa anachofanya ni utapeli tu. (swala la imani hakulisema mwanzoni alipoanza kutoa 'dawa' yake).
    • Baada ya kuona malalamiko yanazidi, na vifo vimeongezeka sana, akazusha swala la 'watu wasiache kutumia madawa yao ya hospitali'. (swala hili hakulisema mwanzoni alipoanza kutoa hiyo 'dawa' yake).
    • Alijua kuwa hiyo 'dawa' yake ni ya uongo na pia ni sumu, hivyo akatumia jina la mungu ili kuvuta imani ya watu kwenye 'dawa' yake kwa makusudi kabisa.
    • Wewe na watu wote mnajua fika kuwa mgonjwa wa pumu, ukimwi, kusukari, n.k hapewi sumu, ila anapewa dawa, lakini hoyu babu kwa makusudi kabisa aliamua kuwapa sumu ili tu apate mradi wake wa kujenga nyumba, kununua gari na kununua solar panels.
    Huyo babu wa loliondo alikuwa mchungaji wa kanisa la kilutheri, na anajua kabisa kuwa uponyaji wowote unaohusisha nguvu za Mungu hautakiwi kulipiwa ada yoyote ile, yaani unatolewa BURE. Lakini yeye kwa makusudi kabisa alitoza watu ada za matibabu - maana alijua hiyo tiba yake haitokani na Mungu, ila ni uongo mkubwa ambao utasababisha watu wenga sana kupoteza maisha.
    Narudia tena, watanzania tujifunze, tusiangukie tena kwenye janga kama hili.
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndo waliwao
     
Loading...