Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUHUMA nzito kwa UWT/TISS; CHADEMA yabaini njama nzito kumaliza viongozi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Jul 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wakuu habari za Jumapili

    We have just finished a Press Conference here at HQ, ambapo kutokana na uzito na umuhimu wa suala lilizongumzwa leo mbele ya wanahabari, viongozi wakuu wa chama, Mwenyekiti Taifa Kamanda Freeman Mbowe, Katibu Mkuu Dkt. Willibrod Slaa, Naibu Katibu Mkuu Zanzibar, Musa Hamad Yussuf, baadhi ya wakurugenzi na maofisa wa makao makuu walikuwepo.

    Kwa kifupi. Walau kwa kuanzia sasa; CHADEMA kimeshusha tuhuma nzito kwa serikali, hasa Usalama wa Taifa kuwa wanapanga njama za kutaka kuwamaliza kwa mbinu mbalimbali, zikiwemo za kutumia sumu, kijambazi (kutesa) na zingine, viongozi wa CHADEMA, ambapo kwa kuanzia tayari mkakati unaandaliwa kuanza na John Mnyika, kisha afuate Dkt. Slaa na baadae Godbless Lema.

    Baadhi ya watu wa TISS wametajwa kwa majina wakituhumiwa kuhusika katika njama hizo ambazo tayari watu wameshawekwa kuanza kazi rasmi.

    Naibu Mkurugenzi wa UWT, Zoka ametajwa kuwa katika njama hizo, ambapo tayari kikosi kinachoongozwa na mtu anayeitwa Rama kimetumwa Mjini Dodoma kuanza harakati za namna ya kummaliza John Mnyika, kisha wengine wafuatie.

    The whole story is coming...

    Hasa njia wanazopanga kutumia kutekeleza mpango huu wa hujuma ya kikatili dhidi ya fikra huru zinazopigania mabadiliko ya kimfumo na kiutawala.

    Another serious show down to justify how the failing, falling and collapsing government behaves towards its people.

    As Chairman Freeman Mbowe has put it "Rule of Terror".

    Haya tena...

    1. Sumu
    2. Ajali (kutengeneza)
    3. Njia za kijambazi, kuteka na kutesa, kisha...
    4.
    5.



     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa Tumaini Makene! Jirani kwangu kuna nyumba anaishi jamaa wa Usalama wa Taifa ngoja nifanye mpango tuichome moto nyumba yake! Wafanye wanavyotaka lakini wajue kwamba tupo tayari kuigueza nchi isitawalike na kuitumbukiza kwenye mauaji ya halaiki kama watataka!

    Hatuogopi risasi za moto kutua vifuani mwetu lakini wajue kwamba kifo cha kiongozi mmoja wa CDM kitazalisha vifo vya mamia ya vizazi na ndugu wa watawala!

    TUMBIRI (PhD - University of HULL)
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nashindwa kuamini kama chadema walifikiri ccm watakubali kutoka madarakani wakicheka'mjiandae kulipa gharama nzito kwenye process nzima''napend kukutaarifu kuwa watanzania wote wapenda mabadiliko tupo nyuma yenu
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Yametimia....
    anayetumia kalamu kuingia madarakani ...atatumia "mtutu wa .....

     
  5. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuh yakweli haya?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni kwa nini wanamtaka mnyika??ee mungu tusaidie
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Thanx..akifa slaa na lema machalii Archuga watatukoma.safari hii arusha hatutakuwa na masikhara.
     
  8. M

    Mlyafinono Senior Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawala wa CCM utapita na baada ya hapo watakuwa raia wa kawaida.Hapo ndo watajua kuwa cheo ni dhamana.
     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone hili snema litakapoishia.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Haya mambo yanashtua sana,CCM wanataka umwagaji damu ufanyike
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TISS wetu wamekuwa "ugly monster" wa kuwameza "innocent" people
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    "You are rats" haya yalikuwa maneno ya kifedhuli ya Gadaffi, juilize yuko wapi leo hii. Naona JK anajisafishia njia ya kwenda kwa Ocampo , The Heague.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu mfalme turehemu.Damu ya mwanao iwe alama ya ukombozi wa Tanzania.
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nashukuru CDM wameamua kuweka wazi pamoja na kutaja majina lolote likitoke basi tunajua nani anahusika. Hivi wewe JK unadhani baada ya kumaliza huu uraisi utakwenda kuishi sayari ya mars? Hivi mnakumbuka yule mflame wa uingereza aliyefanya mambo kama haya akisema yeye hakuna wa kumfungulia mashitaka na kwanza hivi nguvu anapata wapi, leo yuko wapi tena aliuawa kwa kuchinjwa kama kuku.
     
  15. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mbona dalili ziko wazi CCM wafaham kuwa hata CDM wana TISS wao ndani ya system
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe si ndiye uliyeleta habari za Simbachawene kukatwa mapanga? kwi kwi kwi teh teh teh!

    Mnajitafutia umaarufu kwa njia chafu? kawauweni wenyewe mseme Serikali, mnataka kujiosha kisa cha Ulimboka?
     
  17. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunangoja news nyingine usitunyime hiyo Habari........
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    TISS wameshaacha misingi ya kazi yao ( raison de'tre ) !
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo tunajuwa si ndio waliomfanyizia Uli?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    News gani ya maana ikaletwa Jumapili? huu ukurupukaji baada ya kulewa sana Jumamosi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...