Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuheshimiane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitty Galore, Nov 17, 2011.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe tumefahamiana katika mazingira ya kistaarabu, tumezoeana kama binadamu wengine bila kuvuka mipaka, najua umeoa ila mimi hujui status yangu kama nimeolewa au niko single, kutokana na kwamba haikuhusu, sasa kinachokufanya unipigie simu saa 5 kasoro 7 usiku ni nini? wakati hata huo mchana huna la maana la kuniambia? Najuta kukupa namba yangu, kama matumizi yako ya simu ndo haya. Wanaume wengine mnakera sana
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    jf is never boring lol

    duh............kavulana gani hako jamani?

    mchana 'kanashindwa kuzungumza'
    halafu usiku ndo 'kanaanza utundu?????
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usiku ndo akili zinakuja baada ya kupigwa baridi.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wasilianeni kwa pm. Habari za kupeana namba zinaleta uzushi uzushi tu.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe na kwa mtindo huu, it will never be boring lol
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    si bora kangekuwa kavulana kangeeleweka
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    eh! pole dada kwa usumbufu!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watoto show...saa... Mpaka sa...
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh tangu ujiunge JF leo ndo umeongea pointi ya maana lol

    Waafrika mpaka leo hatujui what phone number worth, to me the last I can give is my phone number.
     
  10. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hayupo humu JF, hii ni kero nimeona ngoja nije kuitolea JF angalau moyo wangu utulie, nimekwazika sana
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    alikuwa anakusalimia tu jamani!..kwa hiyo kama hukataka akupigie simu umempa namba ya nini?acha hizo bana.au kosa hakutuma ile vocha(natania).mia
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama ni kibabu umekwisha, havielewi maana umri wa kujifunza ushapita

     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Haujui siku hizi kuanzia 4-1 asubuhi tigo-tigo ni bure kuanzia dk ya 3.

    Hiyo inaitwa bana matumizi.
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    kama hayuko Jf ina maana hataupata ujumbe wako na ataendelea kukusumbua.

    Mimi huwa msichana akinipa huwa namuuliza masharti ya kumpigia simu. Kwanza simu za usiku ni za kitoto.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Mi namwaga mapoints daily. Lol.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sijui ulikutana wapi na jamaa ingawa huwa kuna mazingira unalazimika kutoa namba bila kupenda ila kama ni mambo ya kimtandaoni usirudie.
     
  18. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Hapo palipokolezwa.Hukupaswa kumpa namba wakati hata mchana hana la kukwambia.kwa akili zake chafu alifikiri unampa ili akupigie wakati ana la kukwambia(usiku) kwa kuwa anajua kuwa unajua mchana hana la kukwambia.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh dah! kuna baadhi ya mapwenti yako itabidi nikuPM, tusichakachue sredi lol
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Ndio mkome kutoa namba kwa vinega
     
Loading...