Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tru love come once in a life time!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 24, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Upendo wa kweli ni zawadi ambayo Mungu amempa kila mmoja kwa ajili ya mmoja tu,unaweza kuwa na mahusiano na watu wengi lakini yupo ambae amekita kwenye ubongo wako na hatoki,huyu amaweza kuwa ni yule wa kwanza au wa pili,au hata watano,huyo ndo alie sahihi kwako,ukijikagua utagundua yupo kama hayupo kwenye kumbukumbu zako usihofu utakutana nae tu ni suala la muda,hakikisha unamuoa/unaolewa na huyo,ukiolewa na mwingine itakula kwako coz ndani ya moyo wako kuna nafasi ya huyo tu!!!!
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe jee kwani ishakula kwako hebu tupe na wewe kidiary chako basi,,,
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes, you are right! Umeolewa/umeoa na baadaye unakutana na ubavu wako (the so called true love). What will you do? probably ( I am not sure) , but not to give a second thought to anyone apart from your wife/husband. Do you know what, at one time, your spouse was your true love, but after spending sometimes together, your mind tells you that hafai tena, nilifanya makosa, na unampa nafasi mtu mwingine!

    I do not agree. we have to learn to live and love our spouses, and make them our true love!!!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weeeelllll said okada ,,,,,i clap for u....:A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema kabisa. Nimewahi sikia mtu akisema nilipenda mara moja naapa sitapenda tena. Sasa sijui ndo huyo true love wake lakini akabehave ndivyo sivyo au inakuwaje tena.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha tu,kumbukumbu nyengine zitadumu milele,na mapengo mengine hayazibiki,
     
  7. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Itadepend na utakayekutana naye after kuachana naye huyo first lover wako,anaweza akakucare mpaka ukumsahau huyo wa kwanza forever!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    A person ambae amepewa moyo wa kupenda na Mwenyezi Mungu
    hupenda, huvunjwa, hu-rise tena... on going circle...
    Mi personally naona love ika happen kwako na mwenza wako
    katika maturity stage... it is more wonderful for you enjoy,
    unajua wapi not to cross the line na kutokana na past mistakes
    you are more appreciative... My first love was a jerk!
    i wouldn't want to believe or ona kua sababu he was my first hakuna kama yeye...
    that will be completely WRONG...
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280


    mami hii ni kwa ajili yako



    [​IMG] maana umesema kilichoko akilini mwangu.. sante dear
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    AD Mpenzi nashukuru kua tuna stand moja katika hili suala.... and the flowers nayaweka mezani nikifika home...lol.. THANK YOU..


    The Following User Says Thank You to afrodenzi For This Useful Post:

    Asha D (Today) ​
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    usijali
    kabisa tuko pamoja kwenye hilo..

    Vigumu kukataza macho kuona
    na ni vigumu sana kuukataza moyo kupenda(tena)
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Maneno Kuntu hayo.....
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi true love ni nini? naomba darasa waheshimiwa!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    we ukiwapa hao watu break
    halafu watengenezee chai na vitumbua
    wapongeze kwa kazi nzuri walioifanya
    na usiwe na kinyongo nao sasa hapo
    utakuwa na TRUE LOVE hahahahh lol
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :A S-rose::A S-rose:
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unavyohisi juu yangu!
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani mimi niko serious nyinyi mnaleta mzaha? Fafanueni bana nataka kutunga kitabu mwezi ujao.
     
  18. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    inakuwaje kama hatunaye tena duniani au kama naye nahisi true love kwa someelse, not you?
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    .. ivi dunia hii bado kuna that thing.."TRUE LOVE"??? siamini.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    fafanua nilichoandika..

    nikiamka ntakusaidia ku fafanua vizuri ...
    wapumzishe hao watu kwanza..
    asante
     
Loading...