Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transcription na soko la Ajira, inawezekana kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mr. Masasi, May 20, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf habari zenu? Hv kweli kuna uwezekano wa kupata ajira kwa kutumia transcript badala ya original certifate ya chuo? Nisaidien kimawazo mana nategemea kumaliza chuo mwaka huu na ninampango wa kupata kazi mapema! Kwa tarifa tu nilizo nazo vyeti huchukua zaidi ya mwaka. Nisaidien wadau
     
  2. b

    backer Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unampango wa kupata kazi mapema kwa style gani? maana hii nchi ina mambo yake katika suala la ajira, kupata kazi kwa kutumia transcript inategemea na compuny gani inayotaka kukuajiri.
     
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nyengine pia huangalia cv tu.
    na kama ni mtu wa watu basi hata hiyo transcript ni useless. kwa mdomo tu huyu mwanangu mchukue
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baba yako au mjomba yupo serikalini bila shaka,vinginevyo usingesema unategemea kupata ajira mapema sana.
     
  5. M

    Mr. Masasi Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani wadau, lengo langu lilikuwa nikusema kwamba nampango kuanza kutafuta kazi mapema, na sio kupata kaz mapema, sina mjomba wala baba ambaye yuko serikalin mwenye uwezo wa kunisaidia
     
  6. s

    sollozzo Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutafuta kazi pia ni kazi bora uanze mapema na kama unawadau wa ukweli anza ku wa set la sivyo itakula kwako
     
Loading...